Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 140 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 139 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 69 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.010.521.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.771.878.021 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 42,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.010.521.676 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.771.878.021 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 42,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 124 KHLCNT trong đó có 124 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 68 TBMT trong đó tự mời thầu 68 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 09:29
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 15:12
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 1: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 2 gói thầu.
09/06/2025 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
02/06/2025 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 08:03
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 4 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 14:09
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 09:29
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 08:47
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 1: Gói thầu thuốc Generic với 4 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 08:35
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 13:36
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 15:12
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 1: Gói thầu thuốc Generic theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:11
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 15:42
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 09:29
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 15:12
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 - Gói 1: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin tiêm chủng dịch vụ của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu truyền thông giáo dục sức khỏe của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc sử dụng tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 2 gói thầu.
09/06/2025 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Vật tư, hóa chất và sinh phẩm năm 2025 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
02/06/2025 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 140 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 69 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 68 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.