Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 484.760.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 439.938.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 484.760.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 439.938.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện vận chuyển đi xác nhận niêm phong tài liệu và bàn giao tài liệu trong quá trình sắp xếp tổ chức bộ máy cấp xã trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN GIA LAI
16/05/2025 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
14/05/2025 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN GIÓ 3D
11/04/2025 16:07
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO VIỆT DŨNG GIA LAI
11/04/2025 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:54
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc, sắp xếp trang thiết bị, vệ sinh nhà làm việc và sân bãi của Trung tâm Lưu trữ lịch sử; Bốc, sắp xếp tài liệu, tháo, lắp ráp kệ sắt tại kho lưu trữ lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÀ SẠCH ÂU CƠ
18/03/2025 10:08
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bốc, sắp xếp trang thiết bị, vệ sinh nhà làm việc và sân bãi của Trung tâm Lưu trữ lịch sử; Bốc, sắp xếp tài liệu, tháo, lắp ráp kệ sắt tại kho lưu trữ lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
13/03/2025 13:37
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN GIÓ 3D
18/07/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện vận chuyển đi xác nhận niêm phong tài liệu và bàn giao tài liệu trong quá trình sắp xếp tổ chức bộ máy cấp xã trên địa bàn tỉnh với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:51
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN GIA LAI
16/05/2025 10:18
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
14/05/2025 09:16
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN GIÓ 3D
11/04/2025 16:07
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO VIỆT DŨNG GIA LAI
11/04/2025 15:52
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:56
Trung tâm Lưu trữ lịch sử đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:54
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Bốc, sắp xếp trang thiết bị, vệ sinh nhà làm việc và sân bãi của Trung tâm Lưu trữ lịch sử; Bốc, sắp xếp tài liệu, tháo, lắp ráp kệ sắt tại kho lưu trữ lịch sử năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÀ SẠCH ÂU CƠ
18/03/2025 10:08
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Tổ chức “Lễ trao trả hồ sơ cán bộ đi B và Triển lãm tài liệu Lưu trữ nhân Kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO VIỆT DŨNG GIA LAI
16/07/2024 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện vận chuyển đi xác nhận niêm phong tài liệu và bàn giao tài liệu trong quá trình sắp xếp tổ chức bộ máy cấp xã trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN GIA LAI
16/05/2025 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp kệ sắt để tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
14/05/2025 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN GIÓ 3D
11/04/2025 16:07
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO VIỆT DŨNG GIA LAI
11/04/2025 15:52
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:56
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phục vụ tổ chức Triển lãm tài liệu lưu trữ kết hợp trao trả hồ sơ cán bộ đi B nhân Kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025) của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:54
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc, sắp xếp trang thiết bị, vệ sinh nhà làm việc và sân bãi của Trung tâm Lưu trữ lịch sử; Bốc, sắp xếp tài liệu, tháo, lắp ráp kệ sắt tại kho lưu trữ lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÀ SẠCH ÂU CƠ
18/03/2025 10:08
Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Bốc, sắp xếp trang thiết bị, vệ sinh nhà làm việc và sân bãi của Trung tâm Lưu trữ lịch sử; Bốc, sắp xếp tài liệu, tháo, lắp ráp kệ sắt tại kho lưu trữ lịch sử năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
13/03/2025 13:37
Trung tâm Lưu trữ lịch sử công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN GIÓ 3D
18/07/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi bạn biết mình muốn gì, và bạn khát khao nó đủ mãnh liệt, bạn sẽ tìm được cách để đạt được nó. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".