Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.886.107.369 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.747.999.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 94,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.886.107.369 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.747.999.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý 1.690 mét tài liệu đang bảo quản tại Kho lưu trữ lịch sử năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:11
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Bảo trì hệ thống camera giám sát tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:49
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8
14/07/2026 13:47
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đổi mới và sáng tạo
14/07/2026 13:44
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8
14/07/2026 13:41
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đổi mới và sáng tạo
14/07/2026 13:37
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Vệ sinh Kho chuyên dụng bảo quản tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử năm 2026 với 3 gói thầu.
02/07/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Triển lãm, trưng bày và xây dựng phim tư liệu về tài liệu lưu trữ lịch sử đang bảo quản tại Kho Lưu trữ lịch sử thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
03/07/2025 10:36
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Triển lãm, trưng bày và xây dựng phim tư liệu về tài liệu lưu trữ lịch sử đang bảo quản tại Kho Lưu trữ lịch sử thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 15:04
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Triển lãm, trưng bày và xây dựng phim tư liệu về tài liệu lưu trữ lịch sử đang bảo quản tại Kho Lưu trữ lịch sử thành phố theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 16:25
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Tivi phục vụ cho công tác giám sát camera an ninh tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:00
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Dịch vụ bảo trì và sửa chữa hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Kho Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:17
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Dịch vụ Diệt mối và xông hóa chất diệt côn trùng để bảo quản tài liệu lưu trữ trong Kho Lưu trữ lịch sử với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:55
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN MÃ
17/04/2025 08:58
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐỖ GIA
17/04/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chỉnh lý 1.690 mét tài liệu đang bảo quản tại Kho lưu trữ lịch sử năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:11
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Bảo trì hệ thống camera giám sát tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:49
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8
14/07/2026 13:47
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đổi mới và sáng tạo
14/07/2026 13:44
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8
14/07/2026 13:41
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đổi mới và sáng tạo
14/07/2026 13:37
Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Vệ sinh Kho chuyên dụng bảo quản tài liệu lưu trữ tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử năm 2026 với 3 gói thầu.
02/07/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 17 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh gửi cho em tấm thiệp này để nói rằng … ANH TỪ BỎ! Anh chẳng thể nào gạt bỏ em ra khỏi tâm trí anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.