Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 737.782.045 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 730.950.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 737.782.045 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 730.950.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV ANH BÌNH MINH
06/06/2025 17:30
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giá lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại ERICH
13/05/2025 16:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
13/05/2025 16:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT cung cấp giá lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965 của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
21/11/2024 01:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
07/11/2024 23:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THÀNH ĐẠT
07/11/2024 23:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965 của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 23:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV ANH BÌNH MINH
06/06/2025 17:30
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống Phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:46
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Cung cấp giá lưu trữ tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại ERICH
13/05/2025 16:17
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
13/05/2025 16:07
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đăng tải KHLCNT cung cấp giá lưu trữ tài liệu với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:27
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đăng tải KHLCNT Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:19
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
21/11/2024 01:44
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965 với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 15:39
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
07/11/2024 23:19
TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THÀNH ĐẠT
07/11/2024 23:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HTV ANH BÌNH MINH
06/06/2025 17:30
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giá lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ thương mại ERICH
13/05/2025 16:17
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
13/05/2025 16:07
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT cung cấp giá lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải KHLCNT Bồi nền và số hóa tài liệu tại Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965 của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
21/11/2024 01:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
07/11/2024 23:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THÀNH ĐẠT
07/11/2024 23:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tu bổ, phục chế, bồi nền tài liệu Phông UBKCHC tỉnh Hà Nam từ năm 1945 - 1965 của chủ đầu tư TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 23:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM LƯU TRỮ LỊCH SỬ TỈNH HÀ NAM có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khoa học vẫn chưa cho ta biết sự điên cuồng là hay không là trí tuệ siêu phàm. "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".