Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 122 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,52%, Xây lắp 4,49%, Tư vấn 4,49%, Phi tư vấn 4,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.002.333.544 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.849.858.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,52%, Xây lắp 4,49%, Tư vấn 4,49%, Phi tư vấn 4,49%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.002.333.544 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.849.858.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 65 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 78 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 40 gói thầu, trong đó trúng 36 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 82.12% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Hải Phòng (4), Nghệ An (4), Thanh Hoá (3), Quảng Ngãi (2), An Giang (2), Hưng Yên (2), Huế (2), Toàn quốc (2), Quảng Ninh (1), Gia Lai (1), Lâm Đồng (1), Bắc Ninh (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Khánh Hòa (1), Quảng Trị (1), Cà Mau (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Nghệ An (4), Thanh Hoá (3), Hải Phòng (2), Kiên Giang (2), Thái Bình (2), Huế (2), Quảng Ninh (1), Quảng Ngãi (1), Bình Định (1), Bình Thuận (1), Toàn quốc (1), Bắc Giang (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (11)
- Có quan hệ với 18 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 5 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hệ thống lái tự động trên tàu lưới rê hỗn hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ HÀNG HẢI - MECOM
14/01/2026 15:57
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp nguyên, vật liệu thi công hệ thống tời thủy lực thu lưới rê hỗn hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SẢN XUẤT THỊNH DUYÊN
14/01/2026 15:54
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp nguyên, vật liệu thi công hệ thống nâng hạ lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tổng hợp Đóng tàu Cửa Việt
14/01/2026 15:39
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm và hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYEN THU HUYEN 87
08/10/2025 10:21
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu GT17 - Thi công xây dựng hạng mục điều chỉnh bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LINH ĐẠT
17/09/2025 17:13
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải TBMT GT17 - Thi công xây dựng hạng mục điều chỉnh bổ sung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2025 07:52
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN DANH THỦ ĐÔ - VIỆT HỒNG
22/08/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua nguyên liệu rong biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN SINH HỌC VINA
19/08/2025 11:17
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua dụng cụ thí nghiệm, vật tư tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT THỦ ĐÔ
19/08/2025 10:24
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu:
14/07/2025 17:20
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2025 16:08
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2025 14:30
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 09:50
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2025 thực hiện nhiệm vụ "Nghiên cứu công nghệ sản xuất một số sản phẩm giá trị gia tăng từ phụ phẩm chế biến thuỷ sản" với 1 gói thầu.
25/06/2025 16:19
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 3) Dự án thành phần "DATP1: Đầu tư xây dựng Khu thí nghiệm khoa học công nghệ nghề cá biển cho Viện nghiên cứu Hải sản" thuộc dự án " Nâng cấp, cải tạo cơ sở hạ tầng các Viện lĩnh vực thuỷ sản với 5 gói thầu.
19/06/2025 09:44
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2025 thực hiện nhiệm vụ "Hỗ trợ doanh nghiệp sản xuất kinh doanh thực phẩm nông sản, thuỷ sản quy mô vừa và nhỏ áp dụng đồng bộ các giải pháp nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hoá" với 2 gói thầu.
29/05/2025 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hệ thống lái tự động trên tàu lưới rê hỗn hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ HÀNG HẢI - MECOM
14/01/2026 15:57
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp nguyên, vật liệu thi công hệ thống tời thủy lực thu lưới rê hỗn hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SẢN XUẤT THỊNH DUYÊN
14/01/2026 15:54
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp nguyên, vật liệu thi công hệ thống nâng hạ lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tổng hợp Đóng tàu Cửa Việt
14/01/2026 15:39
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm và hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYEN THU HUYEN 87
08/10/2025 10:21
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu GT17 - Thi công xây dựng hạng mục điều chỉnh bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LINH ĐẠT
17/09/2025 17:13
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đăng tải TBMT GT17 - Thi công xây dựng hạng mục điều chỉnh bổ sung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2025 07:52
Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua hoá chất nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN DANH THỦ ĐÔ - VIỆT HỒNG
22/08/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 122 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đã đăng tải 89 TBMT trong 79 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 78 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc đã đăng tải 82 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Nghiên cứu hải sản phía Bắc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người sẽ sớm học được mình hiểu biết ít đến thế nào khi con trẻ bắt đầu đặt câu hỏi. "
Richard L Evans
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.