Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.820.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.812.001.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.820.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.812.001.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HỘ
18/12/2025 17:14
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện hợp đồng tư vấn nhiệm vụ: Mô hình thâm canh cải tạo chè Tà xùa năm 2025 với 1 gói thầu.
11/12/2025 15:48
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
06/10/2025 15:57
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: In nhãn mác, báo bì của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Hậu
27/03/2025 15:31
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thông tin tuyên truyền của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu ảnh Quang Bằng
27/11/2024 15:49
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Phân tích chất lượng sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
15/10/2024 14:44
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua nguyên liệu búp chè tươi của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè
02/07/2024 10:54
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
11/10/2023 09:10
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải TBMT Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/09/2023 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: In nhãn mác, báo bì.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Hậu
27/03/2025 15:31
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thông tin tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu ảnh Quang Bằng
27/11/2024 15:49
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Phân tích chất lượng sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Rau quả
15/10/2024 14:44
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua nguyên liệu búp chè tươi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè
02/07/2024 10:54
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
11/10/2023 09:10
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV với 2 nhà thầu tham gia.
05/10/2023 09:04
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đăng tải TBMT Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/09/2023 08:31
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện dự án: “Xây dựng mô hình thâm canh chè theo VIETGAP, nâng cao năng suất, chất lượng, cải thiện thu nhập hướng tới giảm nghèo bền vững” thuộc Chương trình: Mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2023 với 1 gói thầu.
26/09/2023 15:21
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư phân bón và thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP TRỌNG ANH
26/09/2023 14:55
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư phân bón và thuốc bảo vệ thực vật với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2023 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HỘ
18/12/2025 17:14
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện hợp đồng tư vấn nhiệm vụ: Mô hình thâm canh cải tạo chè Tà xùa năm 2025 với 1 gói thầu.
11/12/2025 15:48
Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè công bố kết quả gói thầu Mua phân bón, thuốc BVTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
06/10/2025 15:57
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: In nhãn mác, báo bì của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Hậu
27/03/2025 15:31
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thông tin tuyên truyền của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu ảnh Quang Bằng
27/11/2024 15:49
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Phân tích chất lượng sản phẩm của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
15/10/2024 14:44
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua nguyên liệu búp chè tươi của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè
02/07/2024 10:54
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG ANH AGRITECH
11/10/2023 09:10
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải TBMT Mua vật tư, phân bón, thuốc BVTV của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/09/2023 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu và phát triển chè có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người không biết phải làm gì với cuộc đời này, nhưng lại muốn một cuộc đời khác kéo dài mãi mãi. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.