Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.607.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.565.292.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.607.424.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.565.292.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1): Dự án thành phần “Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ” thuộc Dự án “Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống cây trồng” của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 5 gói thầu.
08/09/2022 09:31
Chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần “Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ” thuộc dự án “Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống cây trồng”.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 2 gói thầu.
12/07/2022 16:08
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Cung cấp phân bón, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và hóa chất, dụng cụ thí nghiệm” của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:21
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
05/04/2022 09:54
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mầm vàng
28/03/2022 10:58
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/03/2022 09:54
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp hạt giống lạc, vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, dụng cụ vật rẻ, vôi bột thực hiện dự án : Xây dựng mô hình sản xuất các giống lạc mới năng suất, chất lượng cao và liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 2 gói thầu.
28/02/2022 14:39
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ thuộc đề tài Nghiên cứu chọn tạo giống lạc chịu hạn, kháng bệnh héo xanh cho các tỉnh miền Trung của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
28/02/2022 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1): Dự án thành phần “Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ” thuộc Dự án “Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống cây trồng” với 5 gói thầu.
08/09/2022 09:31
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ với 2 gói thầu.
12/07/2022 16:08
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải KHLCNT Gói thầu “Cung cấp phân bón, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và hóa chất, dụng cụ thí nghiệm” với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:21
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ với 1 gói thầu.
05/04/2022 09:54
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mầm vàng
28/03/2022 10:58
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2022 10:33
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/03/2022 09:54
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp hạt giống lạc, vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, dụng cụ vật rẻ, vôi bột thực hiện dự án : Xây dựng mô hình sản xuất các giống lạc mới năng suất, chất lượng cao và liên kết tiêu thụ sản phẩm với 2 gói thầu.
28/02/2022 14:39
trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp vật tư, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÒA THỊNH
12/07/2021 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1): Dự án thành phần “Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ” thuộc Dự án “Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống cây trồng” của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 5 gói thầu.
08/09/2022 09:31
Chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần “Đầu tư nâng cấp cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ nghiên cứu, sản xuất giống đậu đỗ” thuộc dự án “Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống cây trồng”.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 2 gói thầu.
12/07/2022 16:08
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Cung cấp phân bón, thuốc BVTV, dụng cụ vật rẻ và hóa chất, dụng cụ thí nghiệm” của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
30/06/2022 15:21
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc BVTV và dụng cụ vật rẻ của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
05/04/2022 09:54
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mầm vàng
28/03/2022 10:58
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón, nilon che phủ, thuốc bảo vệ thực vật, vôi bột của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/03/2022 09:54
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp hạt giống lạc, vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, dụng cụ vật rẻ, vôi bột thực hiện dự án : Xây dựng mô hình sản xuất các giống lạc mới năng suất, chất lượng cao và liên kết tiêu thụ sản phẩm của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 2 gói thầu.
28/02/2022 14:39
Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón, thuốc bảo vệ thực vật và dụng cụ vật rẻ thuộc đề tài Nghiên cứu chọn tạo giống lạc chịu hạn, kháng bệnh héo xanh cho các tỉnh miền Trung của chủ đầu tư trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ với 1 gói thầu.
28/02/2022 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trung tâm nghiên cứu và phát triển đậu đỗ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lý trí là một chuyện, sinh vật con người lại là chuyện khác. Bạn có thể dễ dàng đưa ra một giải pháp lý trí cho điều gì đó và cùng lúc ấy hy vọng trong tim rằng nó sẽ không thành công. "
Luigi Pirandello