Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.257.948.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.251.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.257.948.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.251.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHƯƠNG ANH AUTO
25/04/2024 08:58
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
17/04/2024 09:53
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
26/05/2023 16:19
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
26/05/2023 15:58
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
21/07/2020 15:06
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐTXD, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG
21/07/2020 14:59
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Nguyễn Quý Phú
21/07/2020 10:39
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ga ra ô tô Đỗ Quý Hiến
08/07/2020 08:35
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 3 gói thầu.
07/07/2020 08:47
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
07/07/2020 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: PHƯƠNG ANH AUTO
25/04/2024 08:58
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024 với 1 gói thầu.
17/04/2024 09:53
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
26/05/2023 16:19
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023 với 1 gói thầu.
26/05/2023 15:58
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN BẮC
21/07/2020 15:06
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐTXD, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG
21/07/2020 14:59
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Nguyễn Quý Phú
21/07/2020 10:39
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ga ra ô tô Đỗ Quý Hiến
08/07/2020 08:35
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu với 3 gói thầu.
07/07/2020 08:47
Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
07/07/2020 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHƯƠNG ANH AUTO
25/04/2024 08:58
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế linh kiện xe ô tô MITSUBISHI - Biển kiểm soát 25C-1288 Cho Trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu năm 2024 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
17/04/2024 09:53
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
26/05/2023 16:19
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua 05 bộ dụng cụ mổ pháp y thuộc Trung tâm pháp y tháng 05 năm 2023 của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
26/05/2023 15:58
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
21/07/2020 15:06
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐTXD, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG
21/07/2020 14:59
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Nguyễn Quý Phú
21/07/2020 10:39
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ga ra ô tô Đỗ Quý Hiến
08/07/2020 08:35
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Nâng Cấp sửa chữa trụ sở làm việc trung tâm pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 3 gói thầu.
07/07/2020 08:47
Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 25c-1288 cho trung tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
07/07/2020 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Pháp Y tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tình yêu đã nhạt nhòa thì những giọt lệ của bạn sẽ không còn là những hạt châu trong tay người con trai nữa mà trở thành những giọt nước bùn khiến cho người ta khó chịu trong ngày mưa. Phụ nữ thường bị cái gọi là tình yêu làm cho mờ mắt và hồ đồ. "
Tiên Chanh