Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 156 gói (với 156 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,87%, Xây lắp 28,85%, Tư vấn 1,28%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.677.778.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.345.936.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,87%, Xây lắp 28,85%, Tư vấn 1,28%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.677.778.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.345.936.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
26/12/2024 10:23
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo đạc địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng khu dân cư tổ dân phố 3, thị trấn Di Linh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
26/12/2024 10:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu, khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
26/12/2024 08:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Đăng Rách, đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2, xã Gung Ré, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500. của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÂN VIỆN KIẾN TRÚC MIỀN NAM
26/12/2024 08:41
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 22:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Gung Ré (đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2), huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
11/12/2024 21:55
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa
Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC GIA PHÚC
11/12/2024 21:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ AN SƠN
11/12/2024 21:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát và giám sát công tác cắm mốc của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 21:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, xác định ranh giới và cắm mốc ranh giới các lô đất tại khu quy hoạch dân cư thôn Đăng Rách, xã Gung Ré (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
07/08/2024 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN TÀI 68
26/12/2024 10:23
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo đạc địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng khu dân cư tổ dân phố 3, thị trấn Di Linh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
26/12/2024 10:00
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu, khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
26/12/2024 08:48
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Đăng Rách, đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2, xã Gung Ré, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500..
- Nhà thầu trúng thầu: PHÂN VIỆN KIẾN TRÚC MIỀN NAM
26/12/2024 08:41
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 22:08
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Gung Ré (đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2), huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
11/12/2024 21:55
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa
Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC GIA PHÚC
11/12/2024 21:31
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ AN SƠN
11/12/2024 21:25
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát và giám sát công tác cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 21:19
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh công bố kết quả gói thầu Đo đạc, xác định ranh giới và cắm mốc ranh giới các lô đất tại khu quy hoạch dân cư thôn Đăng Rách, xã Gung Ré (giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
07/08/2024 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
26/12/2024 10:23
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo đạc địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng khu dân cư tổ dân phố 3, thị trấn Di Linh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
26/12/2024 10:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu, khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
26/12/2024 08:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Đăng Rách, đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2, xã Gung Ré, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500. của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÂN VIỆN KIẾN TRÚC MIỀN NAM
26/12/2024 08:41
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 22:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư Gung Ré (đoạn qua Trạm Y tế xã đến gần cầu 2), huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
11/12/2024 21:55
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập hồ sơ địa hình phục vụ lập Quy hoạch chi tiết xây dựng Khu dân cư đoạn ngã 3 xã Hòa
Ninh đi Hòa Trung – Hòa Nam, xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐO ĐẠC GIA PHÚC
11/12/2024 21:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm tra, nghiệm thu khảo sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ AN SƠN
11/12/2024 21:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát và giám sát công tác cắm mốc của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
11/12/2024 21:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, xác định ranh giới và cắm mốc ranh giới các lô đất tại khu quy hoạch dân cư thôn Đăng Rách, xã Gung Ré (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG MIỀN NAM
07/08/2024 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải 156 TBMT trong 156 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 154 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Di Linh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người lớn giọng gào khóc nhất không phải lúc nào cũng là người bị tổn thương nhiều nhất. "
Aesop
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".