Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.325.060.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.322.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.325.060.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.322.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHƯỢNG VỸ
13/12/2024 13:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THÀNH
13/12/2024 13:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn quản lý dự án) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:17
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Phát triển đầu tư xây dựng Bạch Đằng
13/12/2024 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vân Quản lý dự án) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:06
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Tư vấn giám sát thi công) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG
12/12/2024 16:54
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn QLDA) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI QUỲNH NHƯ
12/12/2024 16:49
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN ANH
12/12/2024 16:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THỐNG NHẤT TÂY BẮC
12/12/2024 16:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Thẩm định HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty trách nhiệm hữu hạn kỹ thuật và xây dựng Quang Trung
19/11/2024 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHƯỢNG VỸ
13/12/2024 13:34
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THÀNH
13/12/2024 13:31
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn quản lý dự án).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:17
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Phát triển đầu tư xây dựng Bạch Đằng
13/12/2024 09:13
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vân Quản lý dự án).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:06
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Tư vấn giám sát thi công).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG
12/12/2024 16:54
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn QLDA).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI QUỲNH NHƯ
12/12/2024 16:49
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN ANH
12/12/2024 16:25
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THỐNG NHẤT TÂY BẮC
12/12/2024 16:19
Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Thẩm định HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: công ty trách nhiệm hữu hạn kỹ thuật và xây dựng Quang Trung
19/11/2024 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHƯỢNG VỸ
13/12/2024 13:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (Tư vấn giám sát thi công xây dựng) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN THÀNH
13/12/2024 13:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn quản lý dự án) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:17
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Phát triển đầu tư xây dựng Bạch Đằng
13/12/2024 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vân Quản lý dự án) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG NGUYÊN HÙNG
13/12/2024 09:06
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Tư vấn giám sát thi công) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XUÂN TRƯỜNG
12/12/2024 16:54
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn QLDA) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI QUỲNH NHƯ
12/12/2024 16:49
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (Xây lắp toàn bộ công trình) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN ANH
12/12/2024 16:25
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THỐNG NHẤT TÂY BẮC
12/12/2024 16:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (Thẩm định HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty trách nhiệm hữu hạn kỹ thuật và xây dựng Quang Trung
19/11/2024 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển qũy đất huyện Sìn Hồ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong trái tim mỗi người đều cất giấu một bí mật, chúng ta luôn luôn tìm kiếm mọi biện pháp để cất giấu thật kĩ bí mật của mình, sau đó tốn công hao sức để nhìn trộm bí mật của người khác. Bí mật giống như một hạt giống, dựa vào máu và nỗi đau trong tim để tồn tại, cuối cùng nó phát triển thành một cây đại thụ chọc trời. Chỉ cần có chút mùi vị tình yêu say đắm hoặc căm hận tột cùng sẽ đều điên cuồng làm tổn thương người khác, cũng đồng thời làm tổn thương chính mình. "
Đường Tiểu Lam
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.