Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 205.937.728.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.604.847.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 205.937.728.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.604.847.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần phá dỡ và di chuyển điện thuộc chi phí bối thường công trình: Mở rộng, nâng cấp hạ tầng giao thông tại nút giao thông ngã 5 Kiến An đoạn từ đường Trần Tất Văn đến đường Nguyễn Lương Bằng, quận Kiến An của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 7 gói thầu.
23/10/2024 15:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án phần phá dỡ (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/10/2024 16:56
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công phá dỡ (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
03/10/2024 16:51
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phá dỡ (giai đoạn 1) thuộc hạng mục công việc Phá dỡ nhà dân sau khi đã nhận tiền giải phóng mặt bằng và di chuyển điện thuộc chi phí bồi thường giải phóng mặt bằng Dự án Vườn hoa hồ Hạnh Phúc, Phường Trần Thành Ngọ, quận Kiến An của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
27/09/2024 08:33
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Hoàn trả trạm bơm Đồng Hòa 1 và các công trình phụ trợ thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:54
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Phá dỡ nhà và công trình sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 1 gói thầu.
26/09/2024 09:43
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Di chuyển và hoàn trả hệ thống Trạm biến áp, điện trung thế, điện hạ thế và điện chiếu sáng trên địa bàn quận Kiến An sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát phá dỡ nhà dân của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
17/09/2024 11:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM
17/09/2024 11:47
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
17/09/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần phá dỡ và di chuyển điện thuộc chi phí bối thường công trình: Mở rộng, nâng cấp hạ tầng giao thông tại nút giao thông ngã 5 Kiến An đoạn từ đường Trần Tất Văn đến đường Nguyễn Lương Bằng, quận Kiến An với 7 gói thầu.
23/10/2024 15:48
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án phần phá dỡ (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/10/2024 16:56
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công phá dỡ (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
03/10/2024 16:51
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phá dỡ (giai đoạn 1) thuộc hạng mục công việc Phá dỡ nhà dân sau khi đã nhận tiền giải phóng mặt bằng và di chuyển điện thuộc chi phí bồi thường giải phóng mặt bằng Dự án Vườn hoa hồ Hạnh Phúc, Phường Trần Thành Ngọ, quận Kiến An với 3 gói thầu.
27/09/2024 08:33
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Hoàn trả trạm bơm Đồng Hòa 1 và các công trình phụ trợ thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:54
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Phá dỡ nhà và công trình sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện với 1 gói thầu.
26/09/2024 09:43
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Di chuyển và hoàn trả hệ thống Trạm biến áp, điện trung thế, điện hạ thế và điện chiếu sáng trên địa bàn quận Kiến An sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:36
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát phá dỡ nhà dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
17/09/2024 11:48
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM
17/09/2024 11:47
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
17/09/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần phá dỡ và di chuyển điện thuộc chi phí bối thường công trình: Mở rộng, nâng cấp hạ tầng giao thông tại nút giao thông ngã 5 Kiến An đoạn từ đường Trần Tất Văn đến đường Nguyễn Lương Bằng, quận Kiến An của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 7 gói thầu.
23/10/2024 15:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án phần phá dỡ (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
03/10/2024 16:56
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công phá dỡ (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
03/10/2024 16:51
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phá dỡ (giai đoạn 1) thuộc hạng mục công việc Phá dỡ nhà dân sau khi đã nhận tiền giải phóng mặt bằng và di chuyển điện thuộc chi phí bồi thường giải phóng mặt bằng Dự án Vườn hoa hồ Hạnh Phúc, Phường Trần Thành Ngọ, quận Kiến An của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
27/09/2024 08:33
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Hoàn trả trạm bơm Đồng Hòa 1 và các công trình phụ trợ thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:54
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Phá dỡ nhà và công trình sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 1 gói thầu.
26/09/2024 09:43
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Hạng mục Di chuyển và hoàn trả hệ thống Trạm biến áp, điện trung thế, điện hạ thế và điện chiếu sáng trên địa bàn quận Kiến An sau khi thu hồi đất thuộc chi phí giải phóng mặt bằng Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 2 đoạn tuyến Tân Vũ - Hưng Đạo - đường Bùi Viện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:36
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát phá dỡ nhà dân của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN HỘI CẦU ĐƯỜNG HẢI PHÒNG
17/09/2024 11:48
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM
17/09/2024 11:47
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
17/09/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 171 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải 26 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất quận Kiến An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự ích kỷ không phải là sống như cách mình muốn, mà là đòi hỏi người khác phải sống như cách mình muốn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"