Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 78 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.578.303.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.862.751.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.578.303.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.862.751.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với dự án Không gian sáng tạo tại phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Chọn đơn vị tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với Khu đất 522B Nguyễn Lương Bằng, phường Hòa Hiệp Nam, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/08/2022 10:41
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT chọn đơn vị tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với Khu đất ký hiệu TMDV thuộc Khu số 2 – Trung tâm đô thị mới Tây Bắc, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/08/2022 10:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT bổ sung dự án HTKT Khu TĐC số 6 thuộc vệt KTQĐ dọc tuyến đường ĐT602 (đoạn từ Trại giam Hòa Sơn đến đường tránh Nam hầm Hải vân) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 2 gói thầu.
25/07/2022 22:37
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển HTKT Khu TĐC số 6 thuộc vệt KTQĐ dọc tuyến đường ĐT602 (đoạn từ Trại giam Hòa Sơn đến đường tránh Nam hầm Hải vân).
25/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán Bổ sung khối lượng vận chuyển xà bần, giá hạ đổ đi của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:20
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập kế hoạch bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:18
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán đăng ký kế hoạch bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:15
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển HTKT Khu số 4 – Vệt KTQĐ dự án Nâng cấp, mở rộng đường Lê Văn Hiến và Trần Đại Nghĩa (khu vực Công ty Vinaford).
13/06/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị tư vấn pháp lý để tổ chức thực hiện đấu giá quyền sử dụng đất đối với dự án Không gian sáng tạo tại phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
08/06/2022 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với dự án Không gian sáng tạo tại phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:27
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Chọn đơn vị tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với Khu đất 522B Nguyễn Lương Bằng, phường Hòa Hiệp Nam, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/08/2022 10:41
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán Bổ sung khối lượng vận chuyển xà bần, giá hạ đổ đi với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:20
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tư vấn lập kế hoạch bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:18
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán đăng ký kế hoạch bảo vệ môi trường với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:15
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm tài sản cho Trung tâm Phát triển với 1 gói thầu.
30/05/2022 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với dự án Không gian sáng tạo tại phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Chọn đơn vị tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với Khu đất 522B Nguyễn Lương Bằng, phường Hòa Hiệp Nam, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/08/2022 10:41
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT chọn đơn vị tư vấn lập hồ sơ đề xuất dự án đầu tư đối với Khu đất ký hiệu TMDV thuộc Khu số 2 – Trung tâm đô thị mới Tây Bắc, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/08/2022 10:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT bổ sung dự án HTKT Khu TĐC số 6 thuộc vệt KTQĐ dọc tuyến đường ĐT602 (đoạn từ Trại giam Hòa Sơn đến đường tránh Nam hầm Hải vân) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 2 gói thầu.
25/07/2022 22:37
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển HTKT Khu TĐC số 6 thuộc vệt KTQĐ dọc tuyến đường ĐT602 (đoạn từ Trại giam Hòa Sơn đến đường tránh Nam hầm Hải vân).
25/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán Bổ sung khối lượng vận chuyển xà bần, giá hạ đổ đi của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:20
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập kế hoạch bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:18
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Thẩm tra giá trị dự toán đăng ký kế hoạch bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
13/06/2022 08:15
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển HTKT Khu số 4 – Vệt KTQĐ dự án Nâng cấp, mở rộng đường Lê Văn Hiến và Trần Đại Nghĩa (khu vực Công ty Vinaford).
13/06/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị tư vấn pháp lý để tổ chức thực hiện đấu giá quyền sử dụng đất đối với dự án Không gian sáng tạo tại phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
08/06/2022 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mộ phần là điểm tận cùng của tất cả con đường, là cánh cửa của hư vô. "
Bernard Shaw (Ireland)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.