Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.875.012.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.614.625.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.875.012.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.614.625.309 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC
25/06/2025 14:46
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH THỊNH
17/06/2025 16:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:23
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQĐT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
13/06/2025 09:40
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
09/06/2025 08:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường dây 22kV; 0,4kV và Trạm biến áp; Tuyến ống cấp nước để GPMB thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường Lý Nhân Tông và kênh thoát nước (đoạn từ đường Nguyễn Công Trứ đến đường Trần Nhân Tông), thành phố Ninh Bình (nay là thành phố Hoa Lư) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với 7 gói thầu.
06/06/2025 15:53
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường dây 22kV; 0,4kV và Trạm biến áp; Tuyến ống cấp nước để GPMB thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường Lý Nhân Tông và kênh thoát nước (đoạn từ đường Nguyễn Công Trứ đến đường Trần Nhân Tông), thành phố Ninh Bình (nay là thành phố Hoa Lư).
02/06/2025 14:14
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp điện Minh Hoa
30/05/2025 10:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÁI CHÂU
30/05/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NAM HẢI, CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC
25/06/2025 14:46
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 16:32
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN TIẾN NB, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH THỊNH
17/06/2025 16:34
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:23
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:08
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
13/06/2025 09:40
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
09/06/2025 08:39
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường dây 22kV; 0,4kV và Trạm biến áp; Tuyến ống cấp nước để GPMB thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường Lý Nhân Tông và kênh thoát nước (đoạn từ đường Nguyễn Công Trứ đến đường Trần Nhân Tông), thành phố Ninh Bình (nay là thành phố Hoa Lư) với 7 gói thầu.
06/06/2025 15:53
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp điện Minh Hoa
30/05/2025 10:19
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÁI CHÂU
30/05/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC
25/06/2025 14:46
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH THỊNH
17/06/2025 16:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:23
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 16:08
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQĐT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
13/06/2025 09:40
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
09/06/2025 08:39
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di chuyển đường dây 22kV; 0,4kV và Trạm biến áp; Tuyến ống cấp nước để GPMB thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường Lý Nhân Tông và kênh thoát nước (đoạn từ đường Nguyễn Công Trứ đến đường Trần Nhân Tông), thành phố Ninh Bình (nay là thành phố Hoa Lư) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư với 7 gói thầu.
06/06/2025 15:53
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường dây 22kV; 0,4kV và Trạm biến áp; Tuyến ống cấp nước để GPMB thực hiện dự án Xây dựng tuyến đường Lý Nhân Tông và kênh thoát nước (đoạn từ đường Nguyễn Công Trứ đến đường Trần Nhân Tông), thành phố Ninh Bình (nay là thành phố Hoa Lư).
02/06/2025 14:14
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp điện Minh Hoa
30/05/2025 10:19
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÁI CHÂU
30/05/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Hoa Lư có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đức tin là trông vào những điều không chắc chắn với niềm tin sâu sắc. "
Soren Kierkegaard