Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.482.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.444.297.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.482.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.444.297.933 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẠNH
20/01/2025 13:56
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
13/01/2025 10:12
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Tuấn Đạt
06/01/2025 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSYC, thẩm định KQLC nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
06/01/2025 17:17
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Di chuyển các công trình, hạ tầng kỹ thuật để giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT trên địa bàn thành phố Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 7 gói thầu.
06/01/2025 17:13
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển các công trình, hạ tầng kỹ thuật để giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT trên địa bàn thành phố Lạng Sơn.
06/01/2025 16:16
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
15/08/2024 15:33
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đođịa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị -Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2024 02:52
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Di chuyển hệ thống đường điện ảnh hưởng bởi dự án Khu đô thị mới Bến Bắc của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/08/2024 19:00
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN
07/08/2024 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẠNH
20/01/2025 13:56
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
13/01/2025 10:12
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Tuấn Đạt
06/01/2025 17:20
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSYC, thẩm định KQLC nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
06/01/2025 17:17
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Di chuyển các công trình, hạ tầng kỹ thuật để giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT trên địa bàn thành phố Lạng Sơn với 7 gói thầu.
06/01/2025 17:13
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
15/08/2024 15:33
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đăng tải KHLCNT gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đođịa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị -Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải) với 1 gói thầu.
12/08/2024 02:52
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Di chuyển hệ thống đường điện ảnh hưởng bởi dự án Khu đô thị mới Bến Bắc với 1 gói thầu.
09/08/2024 19:00
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN
07/08/2024 22:06
Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỨC HUY
07/08/2024 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẠNH
20/01/2025 13:56
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
13/01/2025 10:12
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Tuấn Đạt
06/01/2025 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSYC, thẩm định KQLC nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
06/01/2025 17:17
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Di chuyển các công trình, hạ tầng kỹ thuật để giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT trên địa bàn thành phố Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 7 gói thầu.
06/01/2025 17:13
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển các công trình, hạ tầng kỹ thuật để giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT trên địa bàn thành phố Lạng Sơn.
06/01/2025 16:16
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đo địa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị - Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG KHOA LS
15/08/2024 15:33
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT gói thầu Tư vấn lập Phương án thi công - dự toán: Đo đạc chỉnh lý bản đồ địa chính, trích đođịa chính phục vụ công tác GPMB Dự án tuyến cao tốc cửa khẩu Hữu Nghị -Chi Lăng theo hình thức BOT đoạn qua địa bàn thành phố Lạng Sơn (hạng mục bãi đổ thải) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2024 02:52
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Di chuyển hệ thống đường điện ảnh hưởng bởi dự án Khu đô thị mới Bến Bắc của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/08/2024 19:00
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN
07/08/2024 22:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thành phố Lạng Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh