Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.710.041.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.665.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.710.041.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.665.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
22/01/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2020 08:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Di dời hệ thống điện - Dự án: Tuyến đường số 14 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với 5 gói thầu.
17/12/2020 16:26
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Tuyến đường số 14 - Hạng mục: Di dời hệ thống điện.
17/12/2020 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
07/06/2019 14:47
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di dời tuyến ống cấp nước DN300 phục vụ xây dựng cầu Sông Chùa thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đà Rằng và cầu Sông Chùa trên QL1A cũ, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2019 15:16
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời tuyến ống cấp nước DN300 phục vụ xây dựng cầu Sông Chùa thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đà Rằng và cầu Sông Chùa trên QL1A cũ, tỉnh Phú Yên.
22/04/2019 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
28/02/2019 08:51
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/01/2019 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
22/01/2021 15:31
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2020 08:27
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Di dời hệ thống điện - Dự án: Tuyến đường số 14 với 5 gói thầu.
17/12/2020 16:26
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD Ân Khoa
07/06/2019 14:47
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 09:13
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
28/02/2019 08:51
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/01/2019 13:53
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nạo vét thoát lũ sông Bao Đài đoạn từ xi phông Phước Hậu đến cầu Trần Hưng Đạo - Hạng mục: Nâng cao khoảng cách an toàn điện đường dây 22kV bị ảnh hưởng trong quá trình xây dựng tuyến đê với 4 gói thầu.
16/01/2019 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
22/01/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp, thiết bị, tháo dỡ và nghiệm thu đóng điện của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/12/2020 08:27
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Di dời hệ thống điện - Dự án: Tuyến đường số 14 của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với 5 gói thầu.
17/12/2020 16:26
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Tuyến đường số 14 - Hạng mục: Di dời hệ thống điện.
17/12/2020 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
07/06/2019 14:47
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/05/2019 09:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di dời tuyến ống cấp nước DN300 phục vụ xây dựng cầu Sông Chùa thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đà Rằng và cầu Sông Chùa trên QL1A cũ, tỉnh Phú Yên của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với 5 gói thầu.
22/04/2019 15:16
Chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời tuyến ống cấp nước DN300 phục vụ xây dựng cầu Sông Chùa thuộc dự án đầu tư xây dựng cầu Đà Rằng và cầu Sông Chùa trên QL1A cũ, tỉnh Phú Yên.
22/04/2019 07:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Trung Thuận
28/02/2019 08:51
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04XL: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/01/2019 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Tuy Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Vào thời khắc chân lý, hoặc có lý lẽ ngụy biện, hoặc có kết quả. "
Chuck Yeager
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.