Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 110 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.936.552.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.860.660.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.936.552.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.860.660.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
10/02/2025 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
24/01/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC ANH NHÂN
18/12/2024 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2024 14:58
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
14/11/2024 16:16
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với 2 gói thầu.
14/11/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 11:09
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khu dân cư Đồng Hạnh, xã Điện Minh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với 8 gói thầu.
04/09/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với 2 gói thầu.
14/11/2024 16:15
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khu dân cư Đồng Hạnh, xã Điện Minh với 8 gói thầu.
04/09/2024 15:11
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Điều chỉnh tổng thể Quy hoạch chi tiết (1/500) Khu dân cư và dịch vụ Cầu Hưng – Lai Nghi, phường Điện Nam Đông, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam với 6 gói thầu.
09/08/2024 16:39
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Khu đô thị Nghĩa Tự, phường Điện Dương, địa điểm: phường Điện Dương, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam với 9 gói thầu.
28/02/2024 15:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Đầu tư Khu dân cư nông thôn tại thôn Đa Hòa Bắc (Khu 1), xã Điện Hồng để tạo nguồn vốn đầu tư xây dựng hạ tầng nông thôn mới với 7 gói thầu.
09/11/2023 15:57
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Đầu tư Khu dân cư nông thôn tại Khu Cây da Thanh Tú, thôn An Thanh, xã Điện Thắng Nam để tạo nguồn vốn đầu tư hạ tầng nông thôn mới với 6 gói thầu.
12/09/2023 15:24
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Khu dân cư mới Phong Thử với 2 gói thầu.
19/01/2023 11:24
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Đầu tư khu dân cư chỉnh trang đô thị tại khối phố 5, phường Vĩnh Điện (từ khu 9 đến khu 12) để tạo nguồn vốn đầu tư hạ tầng chỉnh trang đô thị với 4 gói thầu.
17/11/2022 10:52
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Đầu tư khu dân cư chỉnh trang đô thị tại khối phố 5, phường Vĩnh Điện (từ khu 5 đến khu 7) để tạo nguồn vốn đầu tư hạ tầng chỉnh trang đô thị với 4 gói thầu.
17/11/2022 10:37
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Sửa chữa cải tạo, đảm bảo an toàn giao thông nút giao tuyến ĐT.608 với quốc lộ 1A, xã Điện Minh với 4 gói thầu.
12/10/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
10/02/2025 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
24/01/2025 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC ANH NHÂN
18/12/2024 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch điều chỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2024 14:58
Chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn.
14/11/2024 16:16
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với 2 gói thầu.
14/11/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 11:09
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khu dân cư Đồng Hạnh, xã Điện Minh của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn với 8 gói thầu.
04/09/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 124 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải 7 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Điện Bàn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi và bạn ai hiểu tình yêu hơn? Thực tình là không ai hiểu nhiều hơn ai. Tình yêu như một tín ngưỡng vậy, bạn tin thì có, không tin thì không có tình yêu. "
Trương Tiểu Nhàn