Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 115 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 11,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 216.810.147.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.815.748.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 11,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 216.810.147.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.815.748.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng như sau:
- Là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 45 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:24
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 15:03
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 14:58
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công xây dựng phần điện và thiết bị (đã trừ giá trị thu hồi vật tư cũ) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
29/09/2025 13:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
28/07/2025 08:58
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
23/07/2025 17:11
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẦN ANH
23/07/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:34
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:31
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:24
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu gói thầu số 5: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:00
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 15:03
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 14:58
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công xây dựng phần điện và thiết bị (đã trừ giá trị thu hồi vật tư cũ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
29/09/2025 13:13
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
28/07/2025 08:58
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
23/07/2025 17:11
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẦN ANH
23/07/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:34
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:31
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:24
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 17:00
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 15:03
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
31/12/2025 14:58
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Thi công xây dựng phần điện và thiết bị (đã trừ giá trị thu hồi vật tư cũ) của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
29/09/2025 13:13
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
28/07/2025 08:58
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
23/07/2025 17:11
Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẦN ANH
23/07/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 171 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải 35 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng có quan hệ với 40 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Kim Bảng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng cho rằng mình cao nhất, pháp luật còn cao hơn. "
Thomas (Anh)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.