Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.099.387.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.085.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.099.387.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.085.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
22/06/2026 16:20
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Tòa nhà A và Tòa nhà B, Khu liên cơ quan, Quảng Trường 3/2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy Hoàng Minh
12/06/2026 15:57
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Tòa nhà A và Tòa nhà B, Khu liên cơ quan, Quảng Trường 3/2 với 1 gói thầu.
12/06/2026 08:54
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 15:30
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Xây dựng 896
02/06/2026 15:24
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị với 2 gói thầu.
01/06/2026 21:14
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
22/05/2026 13:51
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2026 14:29
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Xây dựng 896
07/05/2026 09:50
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
05/05/2026 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dịnh chuyển đường dây 110kV, 22kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG NGHIỆP
20/08/2025 10:37
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dịch chuyển đường ống dẫn xăng dầu D114.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX
07/08/2025 09:20
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh số 1
07/08/2025 09:16
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT dịch chuyển đường ống dẫn xăng dầu D114.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ SÔNG HỒNG
07/08/2025 09:13
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Báo cáo kinh tế kỹ thuật dịch chuyển đường dây 110kV,22kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI HOÀN CẦU
23/06/2025 10:47
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất phục vụ lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG NGHIỆP
23/06/2025 10:46
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu Tư vấn Báo cáo kinh tế kỹ thuật dịch chuyển đường dây 110kV,22kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
23/06/2025 10:46
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng tỉnh Bắc Giang
23/06/2025 10:46
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ APEX
23/06/2025 10:46
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT dịch chuyển đường dây 110kV, 22kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG VÀ HẠ TẦNG VIỆT NAM
23/06/2025 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
22/06/2026 16:20
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Tòa nhà A và Tòa nhà B, Khu liên cơ quan, Quảng Trường 3/2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy Hoàng Minh
12/06/2026 15:57
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Tòa nhà A và Tòa nhà B, Khu liên cơ quan, Quảng Trường 3/2 với 1 gói thầu.
12/06/2026 08:54
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 15:30
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Xây dựng 896
02/06/2026 15:24
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 07 chỗ 02 cầu phục vụ công tác chung của đơn vị với 2 gói thầu.
01/06/2026 21:14
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
22/05/2026 13:51
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2026 14:29
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và Xây dựng 896
07/05/2026 09:50
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
05/05/2026 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT TỈNH BẮC NINH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của anh đối với thế giới thường được tính bằng điều còn lại sau khi đem tật xấu trừ khỏi điểm tốt. "
Benjamin Franklin