Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH A&P
27/07/2026 17:38
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết xây dựng 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:34
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết xây dựng 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:11
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
10/09/2025 09:07
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐIỆN BIÊN
10/09/2025 09:05
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT phê duyệt thiết kế - dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di dời trạm bơm (trước thửa đất 01) khu đất thuộc Tổng Công ty Cảng hàng không, số 14 Trần Đăng Ninh, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
09/09/2025 23:40
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
09/09/2025 23:35
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN
09/09/2025 23:34
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt nhiệm vụ, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện Di dời trạm bơm (trước thửa đất 01) khu đất thuộc Tổng Công ty Cảng hàng không, số 14 Trần Đăng Ninh, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
09/09/2025 23:32
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện dự án Khu đô thị mới, Phố đi bộ sân
bay Mường Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Điện Biên
10/07/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 08 thửa đất (Khu đất thu hồi của Tổng công ty Cảng hàng không Việt Nam) tại số 14, Trần Đăng Ninh, tổ 2, phường Thanh Bình, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
06/01/2025 16:17
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện gói thầu: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với các lô đất (TMDV-03, TMDV-04.1; TMDV-04.2) thuộc Khu đa chức năng dọc trục đường 60m phường Him Lam và phường Noong Bua, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên để cho thuê đất thực hiện xây dựng công trình thương mại, dịch vụ với 3 gói thầu.
15/11/2024 10:40
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Xây dựng khu đất tái định cư bản Nà Nhạn 3, huyện Điện Biên. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 211 ngày 04/11/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/11/2016 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH A&P
27/07/2026 17:38
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết xây dựng 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:34
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết xây dựng 1/500 Khu đa chức năng dọc trục 60m với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:11
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
10/09/2025 09:07
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐIỆN BIÊN
10/09/2025 09:05
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT phê duyệt thiết kế - dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Di dời trạm bơm (trước thửa đất 01) khu đất thuộc Tổng Công ty Cảng hàng không, số 14 Trần Đăng Ninh, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
09/09/2025 23:40
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
09/09/2025 23:35
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN
09/09/2025 23:34
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt nhiệm vụ, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thực hiện Di dời trạm bơm (trước thửa đất 01) khu đất thuộc Tổng Công ty Cảng hàng không, số 14 Trần Đăng Ninh, phường Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên với 2 gói thầu.
09/09/2025 23:32
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện dự án Khu đô thị mới, Phố đi bộ sân
bay Mường Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Điện Biên
10/07/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai thực sự biết tại sao mình sống chừng nào còn chưa biết mình sẽ chết vì điều gì. "
Martin Luther King Jr.