Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 150 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 241 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.230.536.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.185.056.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.230.536.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.185.056.742 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của Trung tâm Phát triển quỹ đất Hậu Giang tại xã Châu Thành, thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY ĐÔ
18/08/2025 16:02
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở làm việc của Trung tâm Phát triển quỹ đất Hậu Giang tại xã Châu Thành thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
18/07/2025 16:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm Văn phòng phẩm sử dụng chung tại Trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:01
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Về việc chỉ định thầu tư vấn xác định giá khởi điểm phục vụ bán chỉ định thanh lý tài sản công của Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Hậu Giang quản lý, sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐÀO TẠO SONG PHA
27/05/2025 17:04
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
17/03/2025 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tư vấn Xây dựng Tân Cửu Long chi nhánh tỉnh Hậu Giang
16/02/2025 11:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn báo cáo đánh giá tác động môi trường (Đã bao gồm chi phí tư vấn và phí thẩm định ĐTM) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG CDM
16/02/2025 11:06
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiêng cứu khả thi Khu tái định cư phục vụ dự án mở rộng Quốc lộ 1A đoạn từ thị xã Ngã Bảy (nay là thành phố Ngã Bảy) đến huyện Châu Thành tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm Văn phòng phẩm sử dụng chung tại Trung tâm với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:01
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
17/03/2025 15:07
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:10
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:27
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tư vấn Xây dựng Tân Cửu Long chi nhánh tỉnh Hậu Giang
16/02/2025 11:25
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn báo cáo đánh giá tác động môi trường (Đã bao gồm chi phí tư vấn và phí thẩm định ĐTM).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG CDM
16/02/2025 11:06
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiêng cứu khả thi Khu tái định cư phục vụ dự án mở rộng Quốc lộ 1A đoạn từ thị xã Ngã Bảy (nay là thành phố Ngã Bảy) đến huyện Châu Thành tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:02
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình công trình Khu tái định cư phục vụ dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 1A đoạn từ thị xã Ngã Bảy (nay là thành phố Ngã Bảy), tỉnh Hậu Giang đến huyện Châu Thành, tỉnh Sóc Trăng (phục vụ 02 bước lập dự án đầu tư và thiết kế kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 10:30
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Khu tái định cư phục vụ dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 1A đoạn từ thị xã Ngã Bảy (nay là thành phố Ngã Bảy), tỉnh Hậu Giang đến huyện Châu Thành, tỉnh Sóc trăng với 3 gói thầu.
16/02/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của Trung tâm Phát triển quỹ đất Hậu Giang tại xã Châu Thành, thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY ĐÔ
18/08/2025 16:02
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trụ sở làm việc của Trung tâm Phát triển quỹ đất Hậu Giang tại xã Châu Thành thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
18/07/2025 16:40
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm Văn phòng phẩm sử dụng chung tại Trung tâm của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:01
Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Về việc chỉ định thầu tư vấn xác định giá khởi điểm phục vụ bán chỉ định thanh lý tài sản công của Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Hậu Giang quản lý, sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐÀO TẠO SONG PHA
27/05/2025 17:04
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
17/03/2025 15:07
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn đo đạc, cắm mốc phục vụ công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư khi Nhà nước thu hồi đất dự án Khu đô thị mới Mái Dầm, thị trấn Mái Dầm, huyện Châu Thành của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:10
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:27
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tư vấn Xây dựng Tân Cửu Long chi nhánh tỉnh Hậu Giang
16/02/2025 11:25
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn báo cáo đánh giá tác động môi trường (Đã bao gồm chi phí tư vấn và phí thẩm định ĐTM) của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG CDM
16/02/2025 11:06
Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiêng cứu khả thi Khu tái định cư phục vụ dự án mở rộng Quốc lộ 1A đoạn từ thị xã Ngã Bảy (nay là thành phố Ngã Bảy) đến huyện Châu Thành tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI THỊNH
16/02/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 150 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 241 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 241 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển Quỹ đất tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lương tâm tội lỗi không cần người lên án. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.