Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 63,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.062.341.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.660.726.387 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 63,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.062.341.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.660.726.387 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THÍ NGHIỆM VÀ XÂY LẮP THÁI NGUYÊN
04/09/2026 16:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập
báo cáo
thuyết
minh hiện
trạng rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
27/08/2026 15:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HHQ THÁI NGUYÊN
26/08/2026 17:14
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
26/08/2026 17:03
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI XUÂN ĐỨC
26/08/2026 16:38
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo thuyết minh hiện trạng rừng dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư tạo quỹ đất sạch để đấu giá quyền sử dụng đất lựa chọn nhà đầu tư thực hiện "Dự án đầu tư xây dựng khu đô thị hỗn hợp, dịch vụ du lịch Hồ Núi Cốc" với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:53
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo thuyết minh hiện trạng rừng dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư tạo quỹ đất sạch để đấu giá quyền sử dụng đất lựa chọn nhà đầu tư thực hiện "Dự án đầu tư xây dựng khu đô thị hỗn hợp, dịch vụ du lịch Hồ Núi Cốc" với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:51
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư xóm Gò Cao, xã Hoá Thượng với 4 gói thầu.
24/08/2026 12:08
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư xóm Gò Cao, xã Hoá Thượng với 3 gói thầu.
24/08/2026 11:21
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 18:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị công trình: Di chuyển đường dây trung thế, hạ thế phục vụ giải phóng mặt bằng dự án Điểm dân cư phía Tây Bắc, xã Kha Sơn, huyện Phú Bình với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KT XANH
06/03/2021 10:39
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Thái Nguyên
06/03/2021 10:30
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Giám sát thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
02/03/2021 16:37
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
08/02/2021 11:08
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phân đầu tư xây dựng và thương mại Minh Dũng
30/01/2021 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THÍ NGHIỆM VÀ XÂY LẮP THÁI NGUYÊN
04/09/2026 16:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập
báo cáo
thuyết
minh hiện
trạng rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
27/08/2026 15:42
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HHQ THÁI NGUYÊN
26/08/2026 17:14
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
26/08/2026 17:03
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI XUÂN ĐỨC
26/08/2026 16:38
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo thuyết minh hiện trạng rừng dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư tạo quỹ đất sạch để đấu giá quyền sử dụng đất lựa chọn nhà đầu tư thực hiện "Dự án đầu tư xây dựng khu đô thị hỗn hợp, dịch vụ du lịch Hồ Núi Cốc" với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:53
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo thuyết minh hiện trạng rừng dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư tạo quỹ đất sạch để đấu giá quyền sử dụng đất lựa chọn nhà đầu tư thực hiện "Dự án đầu tư xây dựng khu đô thị hỗn hợp, dịch vụ du lịch Hồ Núi Cốc" với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:51
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư xóm Gò Cao, xã Hoá Thượng với 4 gói thầu.
24/08/2026 12:08
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư xóm Gò Cao, xã Hoá Thượng với 3 gói thầu.
24/08/2026 11:21
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 18:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 11 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Dường như đã thành quy luật rằng bạn không thể thông cảm cho cả con người và thiên nhiên. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.