Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 120 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 115 gói thầu, trong đó có 118 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.962.164.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.161.333.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.962.164.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.161.333.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Phim truyền hình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 115 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
10/08/2026 14:32
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/08/2026 14:31
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/08/2026 14:31
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Một số gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Đầu tư thiết bị ghi hình và thiết bị sản xuất tiền kỳ” với 3 gói thầu.
28/07/2026 17:46
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Chi phí thực hiện các góc quay điện ảnh và thuê thiết bị thực hiện THTT chương trình kỷ niệm 80 năm Cách mạng Tháng Tám và Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam với 8 gói thầu.
21/04/2026 16:14
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ sản xuất phim năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI VÀ DU LỊCH HOÀNG ANH
09/03/2026 12:01
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Dàn dựng bối cảnh cho phim Những ô cửa sáng đèn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ ARTRA
13/02/2026 15:27
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Sản xuất trailer phim Đồng Hồ Đếm Ngược, Không Giới Hạn, Bước Chân Vào Đời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO SONG NGƯ
13/02/2026 15:22
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho đoàn làm phim Không giới hạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN ANH 668
13/02/2026 15:02
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho đoàn làm phim Không giới hạn với 1 gói thầu.
13/02/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống WIFI năm 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG AWING VIỆT NAM
23/07/2025 16:48
Trung tâm Phim truyền hình công bố KQMT gói thầu Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống WIFI năm 2025 – 2026 với 2 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 09:34
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải TBMT Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống WIFI năm 2025 – 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 11:47
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Cung cấp ca sĩ biểu diễn cho chương trình Chung kết lễ hội pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:20
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống LCD, FRAME và hệ thống màn hình LED năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG SAMCOM
18/06/2025 15:37
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CFTD SÁNG TẠO
18/06/2025 14:47
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống WIFI năm 2025 – 2026 với 2 gói thầu.
13/06/2025 12:08
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Cung cấp nghệ sĩ biểu diễn cho chương trình Lễ hội pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THE A LIST VIỆT NAM
03/06/2025 10:51
Trung tâm Phim truyền hình công bố KQMT gói thầu Quảng cáo phim truyền hình của VFC trên hệ thống LCD, FRAME và hệ thống màn hình LED năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 15:02
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Cung cấp nghệ sĩ biểu diễn cho chương trình Lễ hội pháo hoa quốc tế Đà Nẵng 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
10/08/2026 14:32
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
10/08/2026 14:31
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
10/08/2026 14:31
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Một số gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Đầu tư thiết bị ghi hình và thiết bị sản xuất tiền kỳ” với 3 gói thầu.
28/07/2026 17:46
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Chi phí thực hiện các góc quay điện ảnh và thuê thiết bị thực hiện THTT chương trình kỷ niệm 80 năm Cách mạng Tháng Tám và Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam với 8 gói thầu.
21/04/2026 16:14
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ sản xuất phim năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI VÀ DU LỊCH HOÀNG ANH
09/03/2026 12:01
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Dàn dựng bối cảnh cho phim Những ô cửa sáng đèn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ ARTRA
13/02/2026 15:27
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Sản xuất trailer phim Đồng Hồ Đếm Ngược, Không Giới Hạn, Bước Chân Vào Đời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO SONG NGƯ
13/02/2026 15:22
Trung tâm Phim truyền hình công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho đoàn làm phim Không giới hạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN ANH 668
13/02/2026 15:02
Trung tâm Phim truyền hình đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho đoàn làm phim Không giới hạn với 1 gói thầu.
13/02/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình đã đăng tải 120 KHLCNT, trong đó có 115 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình đã đăng tải 30 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình đã đăng tải 113 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Phim truyền hình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giữa sức ép của những sự kiện lớn, nguyên tắc bình thường không có tác dụng. "
Hegel