Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.576.854.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.549.443.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.576.854.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.549.443.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dich vụ Phượng Định
27/07/2022 14:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/02/2018 16:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung ứng sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ năm 2012 đến năm 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với 1 gói thầu.
31/01/2018 16:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
13/09/2017 08:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
22/08/2017 09:11
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung ứng sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với 1 gói thầu.
17/08/2017 15:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2017 của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội Ninh Thuận (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017) của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
22/05/2017 02:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo lưu huyết não. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 127 ngày 08/07/2016) của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Trang thiết bị Y Nha Khoa Việt Tiên
08/07/2016 07:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dich vụ Phượng Định
27/07/2022 14:23
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/02/2018 16:53
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung ứng sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ năm 2012 đến năm 2015. với 1 gói thầu.
31/01/2018 16:46
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đăng tải TBMT Mua bò giống sinh sản thuộc Chương trình hỗ trợ bò giống cho người tàn tật do ảnh hưởng của bệnh phong tại cộng đồng tỉnh KonTum giai đoạn 2017-2018. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 25/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/12/2017 06:10
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT MÔI TRƯỜNG PHỐ XANH
13/09/2017 08:59
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN công bố KQMT gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2017 08:52
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
22/08/2017 09:11
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2017 của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội Ninh Thuận (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Trang thiết bị Y Nha Khoa Việt Tiên
22/05/2017 02:33
TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy đo lưu huyết não. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 127 ngày 08/07/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Trang thiết bị Y Nha Khoa Việt Tiên
08/07/2016 07:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dich vụ Phượng Định
27/07/2022 14:23
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ 2012 đến 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/02/2018 16:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung ứng sữa bồi dưỡng đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại từ năm 2012 đến năm 2015. của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với 1 gói thầu.
31/01/2018 16:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
13/09/2017 08:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải TBMT Cung ứng Sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
22/08/2017 09:11
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung ứng sữa bồi dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc trong môi trường độc hại của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội năm 2017 của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN với 1 gói thầu.
17/08/2017 15:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2017 của Trung tâm Phòng chống Bệnh xã hội Ninh Thuận (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017) của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
22/05/2017 02:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy đo lưu huyết não. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 127 ngày 08/07/2016) của chủ đầu tư TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Trang thiết bị Y Nha Khoa Việt Tiên
08/07/2016 07:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM PHÒNG CHỐNG BỆNH XÃ HỘI NINH THUẬN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một người quan tâm tới người khác, điều đó thể hiện giá trị lớn nhất của cuộc sống. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.