Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 38,10%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.265.988.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.357.479.859 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 38,10%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.265.988.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.357.479.859 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm quản lý cửa khẩu như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới thiết bị vệ sinh tại Tòa nhà cửa khẩu Hữu Nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
27/08/2026 17:01
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mới thiết bị vệ sinh tại Tòa nhà cửa khẩu Hữu Nghị với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:00
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Lắp đặt nhà để xe khu vực B1 tại tuyển đường chuyên dụng XNK hàng hoá, lối thông quan Tân Thanh - Pò Chài, xã Hoàng Văn Thụ, Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
07/08/2026 15:11
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Lắp đặt nhà để xe khu vực B1 tại tuyến đường chuyên dụng XNK hàng hoá, lối thông quan Tân Thanh - Pò Chài, xã Hoàng Văn Thụ, Lạng Sơn với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:09
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
07/08/2026 15:02
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng + thiết bị (đã bao gồm cả chi phí vệ sinh môi trường và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
07/08/2026 14:50
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH
31/07/2026 08:44
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Toà nhà cửa khẩu quốc tế Hữu Nghị với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:42
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIAO THÔNG ĐẠI DƯƠNG
14/07/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
10/06/2025 12:07
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng và Quy hoạch xây dựng Lạng Sơn
10/06/2025 12:04
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
10/06/2025 11:59
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng và Quy hoạch xây dựng Lạng Sơn
21/05/2025 16:53
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
21/05/2025 16:48
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HÀ
21/05/2025 14:37
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói 1: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU LẠNG SƠN
21/05/2025 14:34
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói 6: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (đã bao gồm CPDP).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC ANH LẠNG SƠN
19/05/2025 12:32
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố KQMT gói thầu Gói 6: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (đã bao gồm CPDP) với 4 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới thiết bị vệ sinh tại Tòa nhà cửa khẩu Hữu Nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
27/08/2026 17:01
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mới thiết bị vệ sinh tại Tòa nhà cửa khẩu Hữu Nghị với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:00
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Lắp đặt nhà để xe khu vực B1 tại tuyển đường chuyên dụng XNK hàng hoá, lối thông quan Tân Thanh - Pò Chài, xã Hoàng Văn Thụ, Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
07/08/2026 15:11
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Lắp đặt nhà để xe khu vực B1 tại tuyến đường chuyên dụng XNK hàng hoá, lối thông quan Tân Thanh - Pò Chài, xã Hoàng Văn Thụ, Lạng Sơn với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:09
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
07/08/2026 15:02
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng + thiết bị (đã bao gồm cả chi phí vệ sinh môi trường và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN AN PHÚC MINH
07/08/2026 14:50
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG ANH
31/07/2026 08:44
Trung tâm quản lý cửa khẩu đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa Toà nhà cửa khẩu quốc tế Hữu Nghị với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:42
Trung tâm quản lý cửa khẩu công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIAO THÔNG ĐẠI DƯƠNG
14/07/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm quản lý cửa khẩu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Du lịch khiến con người trở nên khiêm nhường. Bạn thấy được chỗ mình chiếm nhỏ bé như thế nào trên thế gian. "
Gustave Flaubert