Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 264.142.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 262.315.962 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 264.142.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 262.315.962 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa 02 nhà vệ sinh công cộng (phía xã Tân Phú và xã Chợ Lách), sửa chữa các khung rào lưới thép nhà chờ phà phía xã Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Phan Thành Đạt
10/06/2026 13:37
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT KHLCNT: Thi công sửa chữa 02 nhà vệ sinh công cộng (phía xã Tân Phú và xã Chợ Lách), sửa chữa các khung rào lưới thép nhà chờ phà phía xã Chợ Lách với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:27
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, lắp vách ngăn nhôm kính khu vực sảnh khách chờ bến xe Ba Tri.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
17/12/2025 08:52
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa phòng bán vé bến xe Ba Tri.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
15/12/2025 09:39
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, lắp vách ngăn nhôm kính khu vực sảnh khách chờ bến xe Ba Tri với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:09
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công sửa chữa phòng bán vé bến xe Ba Tri với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:02
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa cổng rào, tường rào, đổ bê tông xi măng dốc nền vào nhà chờ, cắt thấp cành hạ thấp chiều cao cây Sanh bến phà Hưng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 13:59
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà chờ phà, hạ thấp tán chiểu cao cây Sanh bến phà Tam Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 13:55
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa bờ kè bến phà Hưng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 08:35
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Thi công chữa cổng rào, tường rào, đổ bê tông xi măng dốc nền vào nhà chờ, cắt thấp cành hạ thấp chiều cao cây Sanh bến phà Hưng Phong với 1 gói thầu.
09/10/2025 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua thiết bị quản lý thời gian, quãng đường tập thực hành lái xe trên đường (DAT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
17/03/2025 15:04
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÔ NA CO
23/12/2024 14:20
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng (xe tập lái) với 5 gói thầu.
23/12/2024 10:07
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Sửa chữa phà B.100 (BTr 1224) phục vụ hoạt động tại Bến phà tạm Rạch Miễu với 2 gói thầu.
20/11/2024 14:17
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUÂN BẢO
07/08/2024 13:32
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán, thẩm tra TKKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÔ NA CO
11/07/2024 10:14
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Sửa chữa phà B.100 (BTr-1224) phục vụ hoạt động tại Bến Tre phà tạm Rạch Miễu với 4 gói thầu.
11/07/2024 10:09
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Sửa chữa phà B.100 (BTr-1224) phục vụ hoạt động tại Bến Tre phà tạm Rạch Miễu với 4 gói thầu.
11/07/2024 10:07
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát phục vụ lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, lậpbáo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ SOÀI RẠP
11/06/2024 15:56
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Sửa chữa phà B.100 (BTr-1224) phục vụ hoạt động tại Bến Tre phà tạm Rạch Miễu với 3 gói thầu.
11/06/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa 02 nhà vệ sinh công cộng (phía xã Tân Phú và xã Chợ Lách), sửa chữa các khung rào lưới thép nhà chờ phà phía xã Chợ Lách.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Phan Thành Đạt
10/06/2026 13:37
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT KHLCNT: Thi công sửa chữa 02 nhà vệ sinh công cộng (phía xã Tân Phú và xã Chợ Lách), sửa chữa các khung rào lưới thép nhà chờ phà phía xã Chợ Lách với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:27
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, lắp vách ngăn nhôm kính khu vực sảnh khách chờ bến xe Ba Tri.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
17/12/2025 08:52
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa phòng bán vé bến xe Ba Tri.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
15/12/2025 09:39
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa, lắp vách ngăn nhôm kính khu vực sảnh khách chờ bến xe Ba Tri với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:09
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công sửa chữa phòng bán vé bến xe Ba Tri với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:02
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa cổng rào, tường rào, đổ bê tông xi măng dốc nền vào nhà chờ, cắt thấp cành hạ thấp chiều cao cây Sanh bến phà Hưng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 13:59
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà chờ phà, hạ thấp tán chiểu cao cây Sanh bến phà Tam Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 13:55
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa bờ kè bến phà Hưng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hải Vân
14/10/2025 08:35
TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Thi công chữa cổng rào, tường rào, đổ bê tông xi măng dốc nền vào nhà chờ, cắt thấp cành hạ thấp chiều cao cây Sanh bến phà Hưng Phong với 1 gói thầu.
09/10/2025 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ PHÀ VÀ BẾN XE BẾN TRE có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cha tôi thường bảo rằng nếu khi con qua đời, con có được năm người bạn thật sự thì con đã có một cuộc đời tuyệt vời. "
Lee Lacocca