Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 134 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 84 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.305.242.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.730.451.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.305.242.417 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.730.451.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 78 KHLCNT trong đó có 67 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 106 TBMT trong đó tự mời thầu 84 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 25 gói thầu, trong đó trúng 18 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.29% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (13), Thanh Hoá (2), Hà Nội (2), Quảng Ninh (2), Nghệ An (1), Lào Cai (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Dương (9), Hải Phòng (4), Thanh Hoá (2), Hà Nội (2), Quảng Ninh (2), Nghệ An (1), Lào Cai (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 14 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng 4 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 12 gói thầu với 13 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QX.HH-01: Mua sắm hoá chất, vật tư phục vụ nhiệm vụ quan trắc và phân tích môi trường biển xa bờ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
27/08/2026 08:31
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu CSDL-03: Thành lập bộ CSDL môi trường trên nền công nghệ GIS phục vụ công tác quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EWATER
25/08/2026 07:51
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.PTV-03: Xây dựng mô hình mô phỏng lan truyền chất ô nhiễm trong môi trường nước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:14
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QX.HH-01: Mua sắm hoá chất, vật tư phục vụ nhiệm vụ quan trắc và phân tích môi trường biển xa bờ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 09:46
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT Gói thầu CSDL-03: Thành lập bộ CSDL môi trường trên nền công nghệ GIS phục vụ công tác quản lý theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 10:50
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TM Tổng hợp Ninh An
30/06/2026 09:14
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QX.PTV-02: Phân tích mẫu tổng hoạt độ phóng xạ trong nước biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Môi trường quân sự
11/06/2026 16:29
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 14:57
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2026 14:36
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QS.PTV-02: Thuê xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
05/06/2026 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QS.PTV-03: Thuê xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ VẬN TẢI THANH XUÂN
26/09/2025 09:39
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu PTV-01: Thuê phương tiện vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
23/07/2025 15:47
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu CR.HH-01: Mua sắm vật tư, hoá chất thực hiện phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ THĂNG LONG
14/07/2025 14:11
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu NV03: Bảo dưỡng, sửa chữa, hiệu chuẩn thiết bị phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LVN SÀI GÒN
09/07/2025 17:44
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố KQMT gói thầu PTV-01: Thuê phương tiện vận chuyển với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 10:12
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố KQMT gói thầu CR.HH-01: Mua sắm vật tư, hoá chất thực hiện phân tích mẫu với 2 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 09:11
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu CR.HH-02: Mua sắm hệ thống thùng thu gom chất thải rắn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG VÀ MÔI TRƯỜNG BÁCH KHOA HÀ NỘI
04/07/2025 08:58
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố KQMT gói thầu CR.HH-02: Mua sắm hệ thống thùng thu gom chất thải rắn với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 15:13
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT CR.HH-01: Mua sắm vật tư, hoá chất thực hiện phân tích mẫu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 09:28
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu NV01: Mua sắm dụng cụ chuyên nghành duy trì hoạt động thường xuyên của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT LÊ NGUYỄN
26/06/2025 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QX.HH-01: Mua sắm hoá chất, vật tư phục vụ nhiệm vụ quan trắc và phân tích môi trường biển xa bờ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
27/08/2026 08:31
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu CSDL-03: Thành lập bộ CSDL môi trường trên nền công nghệ GIS phục vụ công tác quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EWATER
25/08/2026 07:51
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.PTV-03: Xây dựng mô hình mô phỏng lan truyền chất ô nhiễm trong môi trường nước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:14
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QX.HH-01: Mua sắm hoá chất, vật tư phục vụ nhiệm vụ quan trắc và phân tích môi trường biển xa bờ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 09:46
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT Gói thầu CSDL-03: Thành lập bộ CSDL môi trường trên nền công nghệ GIS phục vụ công tác quản lý theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 10:50
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TM Tổng hợp Ninh An
30/06/2026 09:14
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QX.PTV-02: Phân tích mẫu tổng hoạt độ phóng xạ trong nước biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Môi trường quân sự
11/06/2026 16:29
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 14:57
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đăng tải TBMT QS.HH-01: Mua sắm vật tư, hóa chất thực hiện phân tích mẫu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2026 14:36
Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển công bố kết quả gói thầu QS.PTV-02: Thuê xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
05/06/2026 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 134 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đã đăng tải 84 TBMT trong 76 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 84 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quan trắc Phân tích Môi trường biển có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm tội lỗi không cần người lên án. "
Khuyết Danh