Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,28%, Xây lắp 80,77%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 161.643.913.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.962.007.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,28%, Xây lắp 80,77%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 161.643.913.388 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.962.007.161 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 60 gói thầu, trong đó trúng 58 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 55.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (53), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Giang (52), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 22 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 72 gói thầu với 14 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/08/2022 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/08/2022 08:11
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bơm xăng dầu của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
22/08/2022 14:38
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/07/2022 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp, Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
05/07/2022 09:39
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp, đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
21/01/2022 08:19
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
05/01/2022 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
28/12/2021 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
23/08/2021 14:01
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
20/08/2021 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dịch vụ & xây dựng 66
15/05/2025 14:34
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG UY VIỆT NB
22/04/2025 15:53
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/04/2025 14:35
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 09:17
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 09:28
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 11:13
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯỢNG LÂM
19/03/2025 09:14
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 305
20/12/2024 16:45
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ GIAO THÔNG HÀ GIANG
13/12/2024 15:52
Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 305
13/12/2024 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/08/2022 09:34
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/08/2022 08:11
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bơm xăng dầu của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
22/08/2022 14:38
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
29/07/2022 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp, Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
05/07/2022 09:39
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp, đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
21/01/2022 08:19
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
05/01/2022 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
28/12/2021 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
23/08/2021 14:01
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang.
20/08/2021 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 123 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải 78 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 71 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang có quan hệ với 55 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch Xây dựng Hà Giang có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hai mà là một; một người đàn ông và một người đàn bà hòa hợp thành một vị thiên thần, ấy là cõi thiên đường… "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".