Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 1,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.354.530.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.126.720.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 1,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.354.530.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.126.720.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hát Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thẩm định Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
31/07/2022 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 18:03
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:16
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:08
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
29/07/2022 14:07
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/07/2019 17:26
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện Đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi với 3 gói thầu.
16/07/2019 09:47
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Nhà để xe ô và nhà để xe máy của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
08/07/2019 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Sản Nhi công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm, thanh thử nước tiểu phục vụ chuyên môn của Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 16:25
Trung tâm Sản Nhi công bố KQMT gói thầu Mua sắm săng phẫu thuật, quần áo người bệnh năm 2022 tại Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Phú Thọ với 2 nhà thầu tham gia.
07/10/2022 08:16
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long
30/07/2022 18:03
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐẠI DƯƠNG
30/07/2022 17:20
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HPL PHÚ THỌ
30/07/2022 17:16
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nam Dương
30/07/2022 17:12
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Tân An
30/07/2022 17:08
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic gồm tổng số 31 mặt hàng (Trong đó: Nhóm 1 có 19 mặt hàng; Nhóm 2 có 01 mặt hàng; Nhóm 4 có 05 mặt hàng; Nhóm 5 có 06 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
30/07/2022 14:18
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
29/07/2022 14:07
Trung tâm Sản Nhi công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chi trả theo thời gian, dịch vụ khoán sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao cho các đơn vị trực thuộc Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ Kỹ thuật MobiFone
28/07/2022 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hát Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thẩm định Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
31/07/2022 14:02
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 18:03
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:16
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:12
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
30/07/2022 17:08
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
29/07/2022 14:07
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/07/2019 17:26
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm cho Trung tâm sản nhi – Bệnh viện Đa khoa tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi với 3 gói thầu.
16/07/2019 09:47
Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Nhà để xe ô và nhà để xe máy của chủ đầu tư Trung tâm Sản Nhi.
08/07/2019 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 130 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải 66 TBMT trong 58 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 64 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Sản Nhi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự hối hận là chứng khó tiêu trầm trọng của tâm trí. "
Ogden Nash