Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.687.363.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 178.076.129.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.687.363.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 178.076.129.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 18:32
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 với 2 gói thầu.
04/08/2026 16:06
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất trang, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2026 14:50
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 với 2 gói thầu.
19/07/2026 12:12
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang thiết bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI WIN WIN
14/11/2025 15:43
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Mua sắm vật chất, trang thiết bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2025 15:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải kết quả gói thầu TB-02: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ; thiết bị hội trường; bảng, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
13/08/2025 22:49
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
06/08/2025 16:32
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025. với 2 gói thầu.
24/07/2025 15:19
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT TV-02: Mua sắm vật chất, trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025. với 1 gói thầu.
23/07/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu TB-02: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ; thiết bị hội trường; bảng, biển chỉ dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
13/08/2025 22:49
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn thẩm định giá mua sắm vật chất, trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập luyện thi đấu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NVA
30/06/2025 15:57
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Thẩm định giá vật chất Trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập luyện thi đấu năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:53
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố KQMT gói thầu TB-02: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ; thiết bị hội trường; bảng, biển chỉ dẫn với 4 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 09:20
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT TB-02: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ; thiết bị hội trường; bảng, biển chỉ dẫn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 17:44
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ VIỆT NAM
18/12/2024 23:32
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH
20/11/2024 12:16
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-17 với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2024 14:05
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất doanh trại, quân nhu và vật chất nhà ăn, nhà bếp đảm bảo ăn, ở tập trung phục vụ các đội thể thao tập luyện tại cơ sở tỉnh Lâm Đồng với 2 gói thầu.
16/11/2024 22:55
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu TV-06: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ VIỆT NAM
14/11/2024 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 18:32
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 với 2 gói thầu.
04/08/2026 16:06
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm vật chất trang, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2026 14:50
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật chất, trang thiết bị tập luyện, thi đấu cho các đội thể thao năm 2026 với 2 gói thầu.
19/07/2026 12:12
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang thiết bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI WIN WIN
14/11/2025 15:43
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải TBMT Mua sắm vật chất, trang thiết bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2025 15:27
Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải kết quả gói thầu TB-02: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ; thiết bị hội trường; bảng, biển chỉ dẫn của chủ đầu tư TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
13/08/2025 22:49
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II công bố kết quả gói thầu TV-02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
06/08/2025 16:32
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025. với 2 gói thầu.
24/07/2025 15:19
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đăng tải KHLCNT TV-02: Mua sắm vật chất, trang bị huấn luyện phục vụ các đội thể thao tập huấn, thi đấu năm 2025. với 1 gói thầu.
23/07/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải 15 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO QUỐC PHÒNG II có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công đến vào khoảng khắc con người quyết định. "
Harvey MacKay
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.