Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,40%, Xây lắp 2,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.655.853.801 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.980.830.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,40%, Xây lắp 2,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.655.853.801 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.980.830.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ sân thi đấu tại xã Ngãi Giao.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cung ứng dịch vụ công xã Ngãi Giao
05/08/2026 10:28
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển cho Ban tổ chức dịa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: DTTN DU LỊCH HIẾU NGHĨA
04/08/2026 09:01
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sân thi đấu, xe di chuyển Ban tổ chức địa phương phục vụ tổ chức Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 3 gói thầu.
04/08/2026 08:57
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển TPHCM - Hà Nội - TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Thái
16/07/2026 08:19
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MẤM
16/07/2026 08:15
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN PHƯỚC
16/07/2026 08:13
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển TPHCM - Hà Nội -TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Thái
16/07/2026 08:07
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần ORCHIDS
16/07/2026 08:05
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho huấn luyện viên, vận động viên vào đội tuyển của Thành phố Hồ Chí Minh II và cử tham dự Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 3 gói thầu.
16/07/2026 07:56
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho huấn luyện viên, vận động viên vào đội tuyển của Thành phố Hồ Chí Minh I và cử tham dự Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 4 gói thầu.
16/07/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ di chuyển tập luyện và thi đấu - Cung cấp dịch vụ phục vụ đội bóng đá nữ U16 Thành phố Hồ Chí Minh tham gia thi đấu giải bóng đá nữ U16 Vô Địch Quốc Gia 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DU LỊCH QUANG ANH TRAVEL
29/10/2025 10:54
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sân tập cho đội bóng đá nữ U16 Thành phố Hồ Chí Minh - Cung cấp dịch vụ phục vụ đội bóng đá nữ U16 Thành phố Hồ Chí Minh tham gia thi đấu giải bóng đá nữ U16 Vô Địch Quốc Gia 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HÀ MINH
01/10/2025 10:09
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ in Băng rôn, backdrop khai mạc, bế mạc và cờ thưởng phục vụ Giải học sinh -Cung cấp dịch vụ phục vụ tổ chức Giải thể thao học sinh Thành Phố Hồ Chí Minh môn Bóng đá và Futsal năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO MINH THIÊN
27/08/2025 17:30
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ thi đấu môn bóng đá - Cung cấp dịch vụ phục vụ đội bóng đá nữ U16 Thành phố Hồ Chí Minh tham gia thi đấu giải bóng đá nữ U16 Vô Địch Quốc Gia 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỂ THAO
25/08/2025 14:34
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho đội tuyển bóng đá nữ U16 Thành phố Hồ Chí Minh thi đấu giải Bóng đá nữ U16 vô địch quốc gia năm 2025 với 3 gói thầu.
25/08/2025 14:30
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe cứu thương phục vụ Giải học sinh- Cung cấp dịch vụ phục vụ tổ chức Giải thể thao học sinh Thành Phố Hồ Chí Minh môn Bóng đá và Futsal năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 115 SÀI GÒN
22/08/2025 15:42
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lưu trú cho chuyên gia câu lạc bộ Lyon công tác tại Việt Nam 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOUR VIỆT
22/08/2025 15:24
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lưu trú cho chuyên gia câu lạc bộ Lyon công tác tại Việt Nam 2025 với 1 gói thầu.
22/08/2025 14:12
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ tổ chức giải thể thao học sinh Thành phố Hồ Chí Minh môn Bóng Đá và Futsal năm học 2024-2025 với 2 gói thầu.
22/08/2025 14:11
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ tập luyện thường xuyên năm 2024 (môn Futsal).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÙY DUNG
04/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ sân thi đấu tại xã Ngãi Giao.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Cung ứng dịch vụ công xã Ngãi Giao
05/08/2026 10:28
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển cho Ban tổ chức dịa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: DTTN DU LỊCH HIẾU NGHĨA
04/08/2026 09:01
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sân thi đấu, xe di chuyển Ban tổ chức địa phương phục vụ tổ chức Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 3 gói thầu.
04/08/2026 08:57
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển TPHCM - Hà Nội - TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Thái
16/07/2026 08:19
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MẤM
16/07/2026 08:15
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN PHƯỚC
16/07/2026 08:13
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ di chuyển TPHCM - Hà Nội -TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quốc Thái
16/07/2026 08:07
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Dịch vụ phòng ở tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần ORCHIDS
16/07/2026 08:05
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho huấn luyện viên, vận động viên vào đội tuyển của Thành phố Hồ Chí Minh II và cử tham dự Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 3 gói thầu.
16/07/2026 07:56
TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho huấn luyện viên, vận động viên vào đội tuyển của Thành phố Hồ Chí Minh I và cử tham dự Giải Bóng đá nữ vô địch quốc gia năm 2026 với 4 gói thầu.
16/07/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đã đăng tải 43 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THỂ DỤC THỂ THAO THỐNG NHẤT có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bình yên cũng là một dạng của hạnh phúc. Hạnh phúc đó rốt cục cũng là một dạng của tình yêu. Có thể đau khổ cũng là dấu hiệu cho tình yêu, nhưng suy cho cùng cái kết cục viên mãn nhất của tình yêu mà con người ta hằng mong mỏi phải chăng là những tháng ngày bình yên sao? "
Tân Di Ổ
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".