Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.769.207.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.545.297.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.769.207.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.545.297.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm thể thao Ba Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm trách nhiệm công cộng của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
18/08/2026 17:06
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Bảo hiểm trách nhiệm công cộng của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:52
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Ốp tường hành lang tầng 1 và làm vách ngăn quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
29/04/2026 10:46
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Ốp tường hành lang tầng 1 và làm vách ngăn quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:36
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
22/01/2026 10:57
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
17/01/2026 16:23
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà; duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2026 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG LÂM NGƯ NGHIỆP VIỆT AN
31/12/2025 18:18
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
10/12/2025 17:25
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà; duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2026 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 18:14
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TCCTECH
08/12/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà, duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2025 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG HAVICO
30/12/2024 10:25
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà, duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2025 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình với 4 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 09:03
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Sơn tường phòng phó giám đốc tầng 2, sảnh hội trường tầng 3 và khu vực thang bộ quanh thang máy từ tầng hầm lên sân thượng của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUÂN PHƯƠNG NGÂN
03/12/2024 10:00
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Sơn tường phòng phó giám đốc tầng 2, sảnh hội trường tầng 3 và khu vực cầu thang bộ quanh thang máy từ tầng hầm lên sân thượng của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:39
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà, duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2025 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 11:07
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà, duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2025 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
16/11/2024 11:00
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Thay thế mái cửa hầm Hùng Vương của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
14/10/2024 10:12
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Thay thế mái cửa hầm Hùng Vương của Trung Tâm thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
08/10/2024 15:55
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cải tạo sân tập tennis thành sân Pickleball và thay ray cửa cổng Hùng Vương của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
12/08/2024 10:07
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo sân tập tennis thành sân Pickleball và thay ray cửa cổng Hùng Vương của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
07/08/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm trách nhiệm công cộng của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
18/08/2026 17:06
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Bảo hiểm trách nhiệm công cộng của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:52
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Ốp tường hành lang tầng 1 và làm vách ngăn quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
29/04/2026 10:46
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Ốp tường hành lang tầng 1 và làm vách ngăn quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:36
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
22/01/2026 10:57
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa quầy giải khát của Trung tâm Thể thao Ba Đình với 1 gói thầu.
17/01/2026 16:23
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà; duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2026 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG LÂM NGƯ NGHIỆP VIỆT AN
31/12/2025 18:18
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH SÔNG HỒNG
10/12/2025 17:25
Trung tâm thể thao Ba Đình đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh môi trường trong và ngoài nhà; duy trì thảm cỏ, cây xanh, cây cảnh, cây bóng mát năm 2026 tại Trung tâm Thể thao Ba Đình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 18:14
Trung tâm thể thao Ba Đình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TCCTECH
08/12/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm thể thao Ba Đình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kiên nhẫn không phải là thụ động, ngược lại, nó rất chủ động. Đó là sức mạnh tập trung. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.