Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,57%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.944.722.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.708.812.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,57%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.944.722.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.708.812.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
08/08/2025 17:54
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 16:53
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:18
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:46
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
17/06/2025 17:47
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 11:27
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:21
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Thảm tập luyện, thi đấu môn Jujitsu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KHOA NGUYỄN SPORT
20/05/2025 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Thảm tập luyện, thi đấu môn Jujitsu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
08/08/2025 17:54
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 09:35
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 16:53
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng cuối năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:18
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 17:29
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:46
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
17/06/2025 17:47
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 11:36
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 11:27
Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
08/08/2025 17:54
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 16:53
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:18
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho 02 Đội Bóng chuyền nam, nữ hạng mạnh năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:46
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trang thiết bị thể dục thể thao Phục Hưng Sport
17/06/2025 17:47
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025. của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 11:27
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang phục, dụng cụ tập luyện và thi đấu cho VĐV, HLV 6 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:21
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Thảm tập luyện, thi đấu môn Jujitsu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG KHOA NGUYỄN SPORT
20/05/2025 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Thảm tập luyện, thi đấu môn Jujitsu năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thể thao I tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bước đầu tiên trong tình yêu là làm mình trở nên xinh đẹp. Bước đầu tiên trong hôn nhân là làm mình trở nên đáng tin cậy.Bước đầu tiên để sinh con là làm mình có tài chính vững chắc.Có những chuyện không phải bạn muốn làm là làm được. Đầu tiên, hãy làm cho mình có đủ điều kiện. "
Thiên Lam