Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 792.449.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 719.202.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 792.449.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 719.202.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & THÔNG TIN TƯ LIỆU VIỆT
08/11/2022 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2022 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2022 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2022 11:51
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xuất nhập khâu Sách báo Việt Nam - Xunhasaba
05/11/2021 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải KHLCNT Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với 1 gói thầu.
28/10/2021 14:34
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SMARTHOME
20/10/2021 09:29
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ và Thông tin tư liệu Việt
06/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hòa Phát của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Nội thất Gia Phát
04/10/2021 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá sách gỗ thư viện của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Zoom Design
04/10/2021 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế công bố kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & THÔNG TIN TƯ LIỆU VIỆT
08/11/2022 14:43
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế công bố KQMT gói thầu Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 14:18
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2022 15:28
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2022 13:36
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2022 11:51
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đăng tải KHLCNT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 (Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế) với 1 gói thầu.
29/09/2022 15:08
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế công bố kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xuất nhập khâu Sách báo Việt Nam - Xunhasaba
05/11/2021 11:17
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đăng tải KHLCNT Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021 với 1 gói thầu.
28/10/2021 14:34
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SMARTHOME
20/10/2021 09:29
Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 6 nhà thầu tham gia.
12/10/2021 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & THÔNG TIN TƯ LIỆU VIỆT
08/11/2022 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2022 15:28
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2022 13:36
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải TBMT Mua tài liệu ngoại văn năm 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2022 11:51
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xuất nhập khâu Sách báo Việt Nam - Xunhasaba
05/11/2021 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải KHLCNT Mua tài liệu ngoại văn đợt 2 năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế với 1 gói thầu.
28/10/2021 14:34
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC SMARTHOME
20/10/2021 09:29
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu ngoại văn của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ và Thông tin tư liệu Việt
06/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hòa Phát của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Nội thất Gia Phát
04/10/2021 11:18
Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá sách gỗ thư viện của chủ đầu tư Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Zoom Design
04/10/2021 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin - Thư viện quốc tế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tiến bộ của nhân loại không tự động cũng chẳng phải là chắc chắn xảy ra… Mỗi bước tiến tới mục tiêu công lý đòi hỏi sự hy sinh, đau khổ và đấu tranh; những nỗ lực không ngừng nghỉ và mối quan tâm nhiệt huyết của những cá nhân đổ hết tâm sức. "
Martin Luther King Jr.