Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.539.186.049 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.360.789.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.539.186.049 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.360.789.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN
13/05/2026 14:41
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng KT Thái Nguyên
08/05/2026 09:02
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ với 2 gói thầu.
05/05/2026 16:41
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán mua sắm hàng hóa, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thiết kế, in phong bì chuyển phát Đặc san Trà Việt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI P&Q (CẤP MST 23/03/2010)
29/04/2026 20:45
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sắm hàng hóa, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thiết kế, in phong bì chuyển phát Đặc san Trà Việt năm 2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 20:08
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
24/04/2026 14:33
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 19:52
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Dịch vụ biên tập tổng thể, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2026 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
03/04/2026 17:30
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
03/04/2026 17:20
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
03/04/2026 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
18/07/2025 09:38
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 14:34
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/07/2025 15:30
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 18:54
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 17:12
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 15:09
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 15:12
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 16:07
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2025 12:17
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MỚI - CDNT
09/04/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN
13/05/2026 14:41
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng KT Thái Nguyên
08/05/2026 09:02
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc nhà 2 tầng của Công an bảo vệ với 2 gói thầu.
05/05/2026 16:41
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán mua sắm hàng hóa, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thiết kế, in phong bì chuyển phát Đặc san Trà Việt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ THƯƠNG MẠI P&Q (CẤP MST 23/03/2010)
29/04/2026 20:45
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sắm hàng hóa, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thiết kế, in phong bì chuyển phát Đặc san Trà Việt năm 2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 20:08
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
24/04/2026 14:33
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Gói 3: Dịch vụ Biên tập, thiết kế, in và phát hành 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 19:52
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Dịch vụ biên tập tổng thể, thiết kế, in và phát hành Đặc san Trà Việt năm 2026 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
03/04/2026 17:30
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
03/04/2026 17:20
TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
03/04/2026 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 26 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM THÔNG TIN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta đã chấp nhận tất cả mạo hiểm đối với chiến tranh. Không phải đã đến lúc chúng ta nên chấp nhận mạo hiểm để giữ lấy hòa bình sao? "
Ramsay MacDonald
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"