Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 385.028.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.796.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 385.028.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.796.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN AN PHÁT
23/06/2026 16:10
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Hoạt động bảo trì, nâng cấp trang thông tin điện tử, hệ thống cổng thông tin, các trang mạng xã hội của Ủy ban.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EVEREST TOÀN CẦU
10/06/2026 16:46
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 16:45
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 14:49
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HỒNG HÂN
08/10/2025 16:32
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/09/2025 15:22
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2025 15:37
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Xây dựng, biên tập, phát hành các ấn phẩm định kỳ, video clip tuyên truyền, giới thiệu quản lý cạnh tranh/ bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng/ bán hàng đa cấp; Đào tạo, tuyên truyền kiến thức pháp luật về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và bán hàng đa cấp và Xây dựng báo cáo kết quả hoạt động tiếp nhận, tư vấn, hỗ trợ giải quyết khiếu nại của người tiêu dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN AN PHÁT
21/08/2025 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn sổ tay chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN AN PHÁT
29/11/2024 17:11
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải KHLCNT Triển khai nhiệm vụ thuộc nguồn ngân sách không thường xuyên năm 2024 của Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo thuộc Ủy ban Cạnh tranh Quốc gia với 5 gói thầu.
21/10/2024 10:04
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Tổ chức hội thảo tuyên truyền, phổ biến kiến thức pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH MTE
19/10/2024 13:35
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố KQMT gói thầu Tổ chức hội thảo tuyên truyền, phổ biến kiến thức pháp luật với 4 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 15:32
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Tổ chức hội thảo tuyên truyền, phổ biến kiến thức pháp luật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2024 15:29
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải KHLCNT Triển khai nhiệm vụ thuộc nguồn ngân sách không thường xuyên năm 2024 của Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo thuộc Ủy ban Cạnh tranh Quốc gia với 5 gói thầu.
22/08/2024 15:46
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải KHLCNT Triển khai nhiệm vụ thuộc nguồn ngân sách không thường xuyên năm 2024 của Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo thuộc Ủy ban Cạnh tranh Quốc gia với 5 gói thầu.
19/08/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN AN PHÁT
23/06/2026 16:10
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Hoạt động bảo trì, nâng cấp trang thông tin điện tử, hệ thống cổng thông tin, các trang mạng xã hội của Ủy ban.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EVEREST TOÀN CẦU
10/06/2026 16:46
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 16:45
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Tổ chức triển khai các hoạt động truyền thông, tổ chức sự kiện, thu thập, tổng hợp và đánh giá thông tin phục vụ thực hiện nhiệm vụ về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và quản lý bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 14:49
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HỒNG HÂN
08/10/2025 16:32
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/09/2025 15:22
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đăng tải TBMT Hoạt động duy trì, quản trị trang tin điện tử, ứng dụng tuyên truyền, phổ biến, tra cứu, các trang mạng xã hội của Ủy ban. Xây dựng, quản lý hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu trong và ngoài nước phục vụ công tác quản lý nhà nước về cạnh tranh và bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng, bán hàng đa cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2025 15:37
Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo công bố kết quả gói thầu Xây dựng, biên tập, phát hành các ấn phẩm định kỳ, video clip tuyên truyền, giới thiệu quản lý cạnh tranh/ bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng/ bán hàng đa cấp; Đào tạo, tuyên truyền kiến thức pháp luật về cạnh tranh, bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng và bán hàng đa cấp và Xây dựng báo cáo kết quả hoạt động tiếp nhận, tư vấn, hỗ trợ giải quyết khiếu nại của người tiêu dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN AN PHÁT
21/08/2025 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Thông tin, Tư vấn và Đào tạo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đơn giản là điều khó nhất trong cuộc đời. Đó chính là tiếng nói cuối cùng của kinh nghiệm và tài hoa. "
G.Sand
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.