Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.941.034.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.591.717.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,00%, Xây lắp 5,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.941.034.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.591.717.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tin học năm 2022 phục vụ nhiệm vụ chuyên môn chung của Trung tâm Tin học và Đội ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng của Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
09/05/2022 14:14
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lưu trữ An Hưng
27/04/2022 13:48
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:22
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
22/12/2021 08:14
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ hệ thống lưu trữ tài liệu điện tử để phục vụ hoạt động của Chính phủ, Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
15/12/2021 10:59
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống ghi âm tập trung của các cuộc họp tại trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
03/12/2021 09:17
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải TBMT Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 08:45
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
18/11/2021 15:47
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền dịch vụ bảo trì và cập nhật các hình thức tấn công cho thiết bị tường lửa ứng dụng bảo vệ hệ thống Cổng Thông tin điện tử Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
11/11/2021 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lưu trữ An Hưng
27/04/2022 13:48
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2022 15:45
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2022 14:41
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:22
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
22/12/2021 08:14
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ hệ thống lưu trữ tài liệu điện tử để phục vụ hoạt động của Chính phủ, Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tập đoàn IDC
15/12/2021 10:59
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống ghi âm tập trung của các cuộc họp tại trụ sở Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại AIC
03/12/2021 09:17
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2021 10:27
Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đăng tải TBMT Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị tin học năm 2022 phục vụ nhiệm vụ chuyên môn chung của Trung tâm Tin học và Đội ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng của Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
09/05/2022 14:14
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lưu trữ An Hưng
27/04/2022 13:48
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu kế toán của Trung tâm Tin học từ năm 2008 đến năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:22
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
22/12/2021 08:14
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ hệ thống lưu trữ tài liệu điện tử để phục vụ hoạt động của Chính phủ, Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
15/12/2021 10:59
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống ghi âm tập trung của các cuộc họp tại trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
03/12/2021 09:17
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải TBMT Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 08:45
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị phần cứng và phần mềm phục vụ xây dựng hệ thống theo dõi trực tiếp các cuộc họp tại Trụ sở Văn phòng Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ với 1 gói thầu.
18/11/2021 15:47
Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền dịch vụ bảo trì và cập nhật các hình thức tấn công cho thiết bị tường lửa ứng dụng bảo vệ hệ thống Cổng Thông tin điện tử Chính phủ của chủ đầu tư Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
11/11/2021 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Tin học - Văn phòng Chính phủ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người sẽ sớm học được mình hiểu biết ít đến thế nào khi con trẻ bắt đầu đặt câu hỏi. "
Richard L Evans
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.