Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.653.131.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.605.430.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.653.131.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.605.430.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm vận chuyển cấp cứu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền hình trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
28/05/2026 09:50
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền hình trực tuyến với 1 gói thầu.
21/05/2026 14:03
Chủ đầu tư Trung tâm vận chuyển cấp cứu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Hệ thống truyền hình trực tuyến.
21/05/2026 13:13
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy thở (xách tay).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ CÔNG TRÌNH Y TẾ
20/10/2025 09:54
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải TBMT Mua sắm máy thở (xách tay) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2025 10:42
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E - HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TRUNG KHÁNH
25/09/2025 09:05
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ECC VIỆT NAM
25/09/2025 09:02
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy thở (xách tay) với 4 gói thầu.
25/09/2025 08:55
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy thở (xách tay) với 3 gói thầu.
24/09/2025 10:03
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô cứu thương (03 xe) với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân cho Trung tâm vận chuyển cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
19/12/2023 15:05
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo Hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Vietin Bank Quảng Ninh
18/12/2023 14:51
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 05: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH QUẢNG NINH
08/12/2023 13:46
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân cho Trung tâm vận chuyển cấp cứu với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2023 11:15
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải TBMT Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân cho Trung tâm vận chuyển cấp cứu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 11:24
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân 05 máy với 3 gói thầu.
15/11/2023 08:53
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố KQMT gói thầu Gói thầu sô 05: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
14/11/2023 14:03
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT mua sắm máy theo dõi bệnh nhân cho Trung tâm vận chuyển cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN ĐỨC
14/11/2023 10:54
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT mua sắm máy theo dõi bệnh nhân cho Trung tâm vận chuyển cấp cứu năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TRUNG KHÁNH
14/11/2023 10:47
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy theo dõi bệnh nhân 05 máy với 3 gói thầu.
06/11/2023 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền hình trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
28/05/2026 09:50
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền hình trực tuyến với 1 gói thầu.
21/05/2026 14:03
Chủ đầu tư Trung tâm vận chuyển cấp cứu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm Hệ thống truyền hình trực tuyến.
21/05/2026 13:13
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy thở (xách tay).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ CÔNG TRÌNH Y TẾ
20/10/2025 09:54
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải TBMT Mua sắm máy thở (xách tay) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2025 10:42
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E - HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TRUNG KHÁNH
25/09/2025 09:05
Trung tâm vận chuyển cấp cứu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ECC VIỆT NAM
25/09/2025 09:02
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy thở (xách tay) với 4 gói thầu.
25/09/2025 08:55
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy thở (xách tay) với 3 gói thầu.
24/09/2025 10:03
Trung tâm vận chuyển cấp cứu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô cứu thương (03 xe) với 1 gói thầu.
22/08/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm vận chuyển cấp cứu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi bạn nói mình yêu nhân loại, bạn khá thỏa mãn với bản thân mình. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".