Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.794.364.980 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.794.362.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.794.364.980 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.794.362.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Vận chuyển Đoàn Cán bộ, nhân viên, viên chức, diễn viên, nghệ
nhân tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền..
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN CHUYỂN KHÁCH HÀNG HÓA VÀ DỊCH VỤ
26/06/2026 08:30
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Dàn dựng Chương trình tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
19/06/2026 17:06
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dàn dựng Chương trình tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:58
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt sân khấu, âm thanh ánh sáng và thuê
bàn ghế phục vụ Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “Về miền ký
ức” Kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam,thống nhất đất nước
(30/4/1975 - 30/4/2026); 72 năm Ngày Chiến thắng Điện Biên Phủ
(7/5/1954 - 7/5/2026); 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh
(19/5/1890 - 19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
29/04/2026 15:59
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Cung cấp dịch vụ lắp đặt sân khấu, âm thanh ánh sáng và thuê
bàn ghế phục vụ Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “Về miền ký
ức” Kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam,thống nhất đất nước
(30/4/1975 - 30/4/2026); 72 năm Ngày Chiến thắng Điện Biên Phủ
(7/5/1954 - 7/5/2026); 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh
(19/5/1890 - 19/5/2026) với 1 gói thầu.
29/04/2026 14:20
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “ Về miền ký ức” chào mừng Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Thu
24/04/2026 15:36
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Về việc: Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “ Về miền ký ức” chào mừng Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026) với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:28
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thiết kế maket, cung cấp vật tư, lắp đặt cụm pa nô, cờ phướn tuyên truyền Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
23/04/2026 15:41
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thiết kế maket, cung cấp vật tư, lắp đặt cụm pa nô, cờ phướn tuyên truyền Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026) với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Sửa chữa trụ sở Trung tâm Văn hoá, Điện ảnh (cơ sở 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHOÁNG SẢN HOA BAN
30/05/2025 15:43
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trụ sở Trung tâm Văn hoá, Điện ảnh (cơ sở 2) với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:41
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Dàn dựng chương trình nghệ thuật chào mừng kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng Miền Nam, thống nhất Đất nước (30/4/1975-30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
22/04/2025 08:56
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, lắp đặt Pa nô di động tuyên truyền Lễ hội Hoa Ban năm 2025 và Ngày hội Văn hoá, Thể thao và Du lịch các dân tộc tỉnh Điện Biên lần thứ VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI HÒA ĐIỆN BIÊN
03/03/2025 15:36
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, lắp đặt Pa nô, phù điêu, băng rôn tuyên truyền Lễ hội Hoa Ban năm 2025 và Ngày hội Văn hoá, Thể thao và Du lịch các dân tộc tỉnh Điện Biên lần thứ VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
03/03/2025 15:23
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy chiếu phục vụ chiếu phim lưu động với 1 gói thầu.
21/11/2024 11:01
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu phục vụ chiếu phim lưu động.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tin học bách khoa
21/11/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Vận chuyển Đoàn Cán bộ, nhân viên, viên chức, diễn viên, nghệ
nhân tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền..
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN CHUYỂN KHÁCH HÀNG HÓA VÀ DỊCH VỤ
26/06/2026 08:30
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Dàn dựng Chương trình tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GIA PHẠM
19/06/2026 17:06
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dàn dựng Chương trình tham gia Hội diễn Đàn, Hát dân ca 3 miền với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:58
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt sân khấu, âm thanh ánh sáng và thuê
bàn ghế phục vụ Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “Về miền ký
ức” Kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam,thống nhất đất nước
(30/4/1975 - 30/4/2026); 72 năm Ngày Chiến thắng Điện Biên Phủ
(7/5/1954 - 7/5/2026); 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh
(19/5/1890 - 19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
29/04/2026 15:59
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu: Cung cấp dịch vụ lắp đặt sân khấu, âm thanh ánh sáng và thuê
bàn ghế phục vụ Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “Về miền ký
ức” Kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam,thống nhất đất nước
(30/4/1975 - 30/4/2026); 72 năm Ngày Chiến thắng Điện Biên Phủ
(7/5/1954 - 7/5/2026); 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh
(19/5/1890 - 19/5/2026) với 1 gói thầu.
29/04/2026 14:20
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “ Về miền ký ức” chào mừng Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Thu
24/04/2026 15:36
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Về việc: Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chương trình văn nghệ đêm diễn đồng âm “ Về miền ký ức” chào mừng Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026) với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:28
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thiết kế maket, cung cấp vật tư, lắp đặt cụm pa nô, cờ phướn tuyên truyền Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
23/04/2026 15:41
TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thiết kế maket, cung cấp vật tư, lắp đặt cụm pa nô, cờ phướn tuyên truyền Kỷ niệm 51 năm Ngày giải phóng Miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2026) và 72 năm Ngày chiến thắng Điện Biên Phủ (7/5/1954 - 7/5/2026), 136 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh ( 19/5/1890-19/5/2026) với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA, ĐIỆN ẢNH TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người thật sự yêu nhau không viết ra niềm hạnh phúc của mình. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.