Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã định danh (theo MSC mới)
vn3600674246
Tên đơn vị (Đầy đủ)

Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai

Số ĐKKD
3600674246
Địa chỉ
100 Xa lộ Hà Nội, Khu phố 1, Phường Tân Biên, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
100 Xa lộ Hà Nội, Khu phố 1, Phường Long Bình, Đồng Nai
Mã số thuế
3600674246
Ngày cấp
04/05/2004
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
Tên cơ quan chủ quản
UBND tỉnh Đồng Nai
Người đại diện
Tôn Thị Thanh Tình
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
17/11/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai như sau:

  • Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 85 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Thực hiện triển lãm hình ảnh tuyên truyền trên màn hình Led ngoài trời chủ đề “Gia đình hạnh phúc - Quốc gia thịnh vượng” nhân dịp Kỷ niệm Ngày Gia đình Việt Nam (28/6)
Ngày đăng tải: 09:24 30/06/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Thực hiện tuyên truyền Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về sáp nhập tỉnh; các Quyết định của Trung ương Đảng về thành lập Đảng bộ tỉnh và nhân sự lãnh đạo tỉnh Đồng Nai
Ngày đăng tải: 11:29 26/06/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Thực hiện thuê trang phục, đạo cụ và thực hiện video clip tham gia Hội diễn Nghệ thuật quần chúng “Tiếng hát Làng Sen” toàn quốc Kỷ niệm 135 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890 - 19/5/2025)
Ngày đăng tải: 15:55 26/05/2025
Số gói thầu: 1
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hoá - Điện ảnh tỉnh Đồng Nai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 608
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây