Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.473.227.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.634.080.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.473.227.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.634.080.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 61 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp âm thanh, ánh sáng và trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình biểu diễn nghệ thuật nhân dịp 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/3/1930 - 17/3/2025) với chủ đề "Tự hào dưới cờ Đảng quang vinh" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC SÔNG HỒNG
07/03/2025 17:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/02/2025 20:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 21:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỨC LAN
18/02/2025 15:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/02/2025 00:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp âm thanh, ánh sáng và các trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình chiếu phim và biểu diễn nghệ thuật kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam, 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/02/2025 00:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng và các trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình chiếu phim và biểu diễn nghệ thuật Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam (03/02/1930 – 03/02/2025) 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/03/1930 – 17/03/2025) và mừng xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
07/02/2025 17:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 22:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “ Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Cung cấp âm thanh, ánh sáng và trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình biểu diễn nghệ thuật nhân dịp 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/3/1930 - 17/3/2025) với chủ đề "Tự hào dưới cờ Đảng quang vinh" với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:37
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC SÔNG HỒNG
07/03/2025 17:00
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2025 20:34
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/02/2025 20:05
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây với 1 gói thầu.
24/02/2025 21:37
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỨC LAN
18/02/2025 15:39
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua máy tính năm 2025 với 1 gói thầu.
12/02/2025 00:25
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 với 6 nhà thầu tham gia.
11/02/2025 10:21
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng và các trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình chiếu phim và biểu diễn nghệ thuật Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam (03/02/1930 – 03/02/2025) 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/03/1930 – 17/03/2025) và mừng xuân Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
07/02/2025 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp âm thanh, ánh sáng và trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình biểu diễn nghệ thuật nhân dịp 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/3/1930 - 17/3/2025) với chủ đề "Tự hào dưới cờ Đảng quang vinh" của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC SÔNG HỒNG
07/03/2025 17:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/02/2025 20:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, thay thế linh kiện cho máy chiếu phim rạp 2/9 Sơn Tây của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 21:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỨC LAN
18/02/2025 15:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/02/2025 00:25
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp âm thanh, ánh sáng và các trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình chiếu phim và biểu diễn nghệ thuật kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam, 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
12/02/2025 00:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT gói thầu Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng và các trang thiết bị đi kèm phục vụ chương trình chiếu phim và biểu diễn nghệ thuật Kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam (03/02/1930 – 03/02/2025) 95 năm ngày thành lập Đảng bộ thành phố Hà Nội (17/03/1930 – 17/03/2025) và mừng xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
07/02/2025 17:36
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 22:06
Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và các thiết bị tổ chức Liên hoan Đồng ca hợp xướng “ Đảng - Mùa xuân - Dân tộc” Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 73 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM VĂN HÓA THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất nhiều khi trong bản thân vấn đề đã có sẵn câu trả lời. "
Khuyết Danh