Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.056.710.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.055.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.056.710.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.055.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và xây dựng Tùng Sơn
30/07/2022 11:48
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT in ảnh triển lãm tuần du lịch văn hóa; cờ dây tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:34
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT In băng vượt đường, in panô Tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:27
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang trí sân khấu, thuê bàn ghế đại biểu, quần áo diễn viên, vật tư tổ chức các môn thể thao, in băng zôn tuyên truyền tổ chức công bố nhãn hiệu chứng nhận Na Mai Sơn và ngày hội nông sản năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 4 gói thầu.
24/08/2018 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT mua văn phòng phẩm, thiết bị, phục vụ Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn 6 tháng đầu năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/07/2018 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Phô tô tài liệu, văn bản phục vụ Trung tâm Văn hóa Thể thao 3 tháng đầu năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
25/06/2018 10:16
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 16:18
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các cụm căng treo băng zôn vượt đường tuyên truyền, cổ động trực quan trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
12/06/2018 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn.
11/06/2018 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và xây dựng Tùng Sơn
30/07/2022 11:48
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT in ảnh triển lãm tuần du lịch văn hóa; cờ dây tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:34
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT In băng vượt đường, in panô Tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:27
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT mua văn phòng phẩm, thiết bị, phục vụ Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn 6 tháng đầu năm 2018 với 1 gói thầu.
20/07/2018 16:23
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT Phô tô tài liệu, văn bản phục vụ Trung tâm Văn hóa Thể thao 3 tháng đầu năm 2018 với 1 gói thầu.
25/06/2018 10:16
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 16:18
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 15:14
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa các cụm căng treo băng zôn vượt đường tuyên truyền, cổ động trực quan trên địa bàn huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
12/06/2018 14:10
Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV Tùng Sơn - Sơn La
11/06/2018 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và xây dựng Tùng Sơn
30/07/2022 11:48
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT in ảnh triển lãm tuần du lịch văn hóa; cờ dây tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:34
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT In băng vượt đường, in panô Tuyên truyền tổng khởi nghĩa cách mạng tháng 8/2018 + Quốc khánh 2/9 và các ngày lễ lớn quý III năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
31/08/2018 23:27
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Trang trí sân khấu, thuê bàn ghế đại biểu, quần áo diễn viên, vật tư tổ chức các môn thể thao, in băng zôn tuyên truyền tổ chức công bố nhãn hiệu chứng nhận Na Mai Sơn và ngày hội nông sản năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 4 gói thầu.
24/08/2018 16:56
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT mua văn phòng phẩm, thiết bị, phục vụ Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn 6 tháng đầu năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/07/2018 16:23
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Phô tô tài liệu, văn bản phục vụ Trung tâm Văn hóa Thể thao 3 tháng đầu năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
25/06/2018 10:16
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 16:18
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải TBMT Mua thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn Trung tâm văn hóa thể thao huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2018 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các cụm căng treo băng zôn vượt đường tuyên truyền, cổ động trực quan trên địa bàn huyện Mai Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn với 1 gói thầu.
12/06/2018 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa hệ thống điện của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn.
11/06/2018 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Mai Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Toán học là hoàng hậu của khoa học, và số học là hoàng hậu của toán học. "
Carl Friedrich Gauss
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"