Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.854.449.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.849.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.854.449.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.849.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt đài truyền thanh không dây trên nền tảng internet của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
27/03/2020 16:26
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống truyền thanh không dây trên nền tảng internet năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 1 gói thầu.
11/03/2020 07:36
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2019 22:00
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch huyện Bắc Quang năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 3 gói thầu.
29/09/2019 21:09
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
02/01/2019 08:49
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
18/12/2018 16:10
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2018 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh cơ sở trên nền tảng internet của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
30/10/2018 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang công bố kết quả gói thầu Lắp đặt đài truyền thanh không dây trên nền tảng internet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
27/03/2020 16:26
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống truyền thanh không dây trên nền tảng internet năm 2020 với 1 gói thầu.
11/03/2020 07:36
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2019 22:00
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch huyện Bắc Quang năm 2019 với 3 gói thầu.
29/09/2019 21:09
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
02/01/2019 08:49
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Truyền thông Nhất Tâm
18/12/2018 16:10
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:57
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:45
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2018 15:45
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh cơ sở trên nền tảng internet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
30/10/2018 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt đài truyền thanh không dây trên nền tảng internet của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
27/03/2020 16:26
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống truyền thanh không dây trên nền tảng internet năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 1 gói thầu.
11/03/2020 07:36
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2019 22:00
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho 7 xã, thị trấn Bằng Hành, Vĩnh Phúc, Quang Minh, Việt Quang, Tân Quang, Liên Hiệp, Việt Hồng và máy chủ phát thanh của Trung tâm Văn hóa thông tin và Du lịch huyện Bắc Quang năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 3 gói thầu.
29/09/2019 21:09
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
02/01/2019 08:49
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
18/12/2018 16:10
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh qua mạng cho thị trấn Vĩnh Tuy và các xã Vệt Vinh, Vĩnh Hảo của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh ánh sáng chuyên nghiệp lắp đặt tại Trung tâm Thông tin văn hóa và du lịch huyện Bắc Quang của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/10/2018 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh cơ sở trên nền tảng internet của chủ đầu tư Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
30/10/2018 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Thông tin và Du lịch Bắc Quang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ để lỡ một cơ hội để thấy cái gì đẹp đẽ, bởi cái đẹp là chữ viết tay của Chúa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"