Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.937.540.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.691.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.937.540.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.691.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn thương mại và truyền thông Bắc Hà
09/11/2021 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo, brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại. của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
03/11/2021 08:37
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 16:38
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/10/2021 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội chợ Nông nghiệp quốc tế đồng bằng Bắc bộ 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với 2 gói thầu.
06/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
11/01/2021 14:46
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
11/01/2021 14:31
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn, trang trí tổng thể, tổ chức khai mạc, bế mạc Hội chợ của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn thương mại và truyền thông Bắc Hà
27/08/2020 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn thương mại và truyền thông Bắc Hà
09/11/2021 14:43
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo, brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
03/11/2021 08:37
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình công bố KQMT gói thầu Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2021 09:11
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 16:38
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:18
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/10/2021 15:06
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 15:45
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội chợ Nông nghiệp quốc tế đồng bằng Bắc bộ 2021 với 2 gói thầu.
06/10/2021 15:31
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình công bố kết quả gói thầu In ấn brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại và dịch vụ Hoàng Tiến
11/01/2021 14:46
Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
11/01/2021 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn thương mại và truyền thông Bắc Hà
09/11/2021 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo, brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại. của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
03/11/2021 08:37
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 16:38
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/10/2021 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải TBMT Dịch vụ thiết kế tổng thể; xử lý mặt bằng, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn; trang trí tổng thể; dịch vụ phục vụ (hệ thống hạ thế và vận hành điện, chi phí tiền nước, công an địa phương, phòng cháy chữa cháy, nhà vệ sinh lưu động); tổ chức khai mạc Hội chợ; chi phí phòng chống Covid của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội chợ Nông nghiệp quốc tế đồng bằng Bắc bộ 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình với 2 gói thầu.
06/10/2021 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn brochure, tờ rơi, giấy mời, thẻ các loại của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
11/01/2021 14:46
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn băng rôn, cờ phướn, pano quảng cáo của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tổ chức sự kiện và quảng cáo Vietad
11/01/2021 14:31
Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn, trang trí tổng thể, tổ chức khai mạc, bế mạc Hội chợ của chủ đầu tư Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn thương mại và truyền thông Bắc Hà
27/08/2020 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải 18 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Xúc tiến Thương mại Thái Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một trong những lý do thất bại chính của những nhà kinh doanh trẻ là thiếu sự tập trung. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.