Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.895.269.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.527.914.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.895.269.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.527.914.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Bảo Lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:44
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm ghế băng ngồi chờ phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN HOÀNG
14/08/2026 09:38
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm ghế băng ngồi chờ phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm y tế Bảo Lâm với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:18
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải TBMT Gói số 1: Mua Vật tư y tế, sinh phẩm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:01
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua Hóa chất xét nghiệm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯỚNG DƯƠNG
07/08/2026 15:20
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
05/08/2026 17:01
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm Lắp đặt hệ thống Biển bảng, Biển chỉ dẫn của các Khoa, Phòng thuộc Trung tâm y tế Bảo Lâm với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:24
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera an ninh cho Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Phú Việt
31/07/2026 18:00
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, sinh phẩm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:24
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại và xây dựng Lâm Phát
25/07/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic trong giai đoạn chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO LAN 88
14/05/2026 10:20
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Mua thuốc trong giai đoạn chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED
16/03/2026 15:00
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH LEX PHARMA VIỆT NAM, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO LAN 88, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
23/06/2025 17:14
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ CAO BẰNG
23/06/2025 16:57
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯỚNG DƯƠNG
18/06/2025 15:51
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Vật tư y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH
17/06/2025 10:59
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic với 12 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 09:08
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền với 3 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:01
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO LAN 88
05/06/2025 15:57
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng năm 2025 của Trung tâm y tế huyện Bảo Lâm với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:44
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm ghế băng ngồi chờ phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN HOÀNG
14/08/2026 09:38
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm ghế băng ngồi chờ phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Trung tâm y tế Bảo Lâm với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:18
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải TBMT Gói số 1: Mua Vật tư y tế, sinh phẩm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:01
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua Hóa chất xét nghiệm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯỚNG DƯƠNG
07/08/2026 15:20
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
05/08/2026 17:01
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm Lắp đặt hệ thống Biển bảng, Biển chỉ dẫn của các Khoa, Phòng thuộc Trung tâm y tế Bảo Lâm với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:24
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera an ninh cho Trung tâm y tế Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Phú Việt
31/07/2026 18:00
Trung tâm y tế Bảo Lâm đăng tải KHLCNT Mua Vật tư y tế, sinh phẩm năm 2026 phục vụ công tác chuyên môn tại Trung tâm y tế Bảo Lâm với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:24
Trung tâm y tế Bảo Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại và xây dựng Lâm Phát
25/07/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm đã đăng tải 27 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Bảo Lâm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Âm nhạc là một loại ngôn ngữ hài hòa. "
Gioachino Rossini
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".