Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 86 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,11%, Xây lắp 7,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.431.829.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.420.835.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,11%, Xây lắp 7,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.431.829.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.420.835.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 72 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu 10 danh mục thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀNG LAN
11/05/2026 12:17
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu 19 danh mục thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN
11/05/2026 12:16
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu mua thuốc Ephedrin 30mg/ 1 ml phục vụ công tác điều trị, cấp cứu, phẫu thuật người bệnh của Trung tâm y tế Cao Bằng quý 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
28/04/2026 10:43
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
14/04/2026 14:35
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
14/04/2026 14:34
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT 10 danh mục thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:30
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT 19 danh mục thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:26
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc bổ sung năm 2026 của Trung tâm y tế Cao Bằng với 4 gói thầu.
13/04/2026 14:47
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng và các vật dụng khác năm 2026 thuộc Trung tâm y tế Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI MINH THÀNH
27/03/2026 17:31
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng và các vật dụng khác năm 2026 thuộc Trung tâm y tế Cao Bằng với 1 gói thầu.
24/03/2026 20:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 07 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ PHƯƠNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
10/06/2025 14:49
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05 danh mục thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ TRẦN NGA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN
10/06/2025 14:48
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 2) với 3 gói thầu.
08/06/2025 17:53
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 07 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền với 4 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:04
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 05 danh mục thuốc generic với 2 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 10:03
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu 07 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 11:01
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu 07 danh mục thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 08:46
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu 05 danh mục thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 08:46
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm y tế thành phố Cao Bằng với 2 gói thầu.
20/05/2025 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu 10 danh mục thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀNG LAN
11/05/2026 12:17
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu 19 danh mục thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN AN
11/05/2026 12:16
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu mua thuốc Ephedrin 30mg/ 1 ml phục vụ công tác điều trị, cấp cứu, phẫu thuật người bệnh của Trung tâm y tế Cao Bằng quý 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
28/04/2026 10:43
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
14/04/2026 14:35
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
14/04/2026 14:34
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT 10 danh mục thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:30
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải TBMT 19 danh mục thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2026 14:26
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc bổ sung năm 2026 của Trung tâm y tế Cao Bằng với 4 gói thầu.
13/04/2026 14:47
Trung tâm Y tế Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng và các vật dụng khác năm 2026 thuộc Trung tâm y tế Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI MINH THÀNH
27/03/2026 17:31
Trung tâm Y tế Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm, vật tư văn phòng và các vật dụng khác năm 2026 thuộc Trung tâm y tế Cao Bằng với 1 gói thầu.
24/03/2026 20:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng đã đăng tải 86 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng đã đăng tải 38 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hope ends when you stop believing.Love ends when you stop caring.So, dream, believe and care…Cuộc sống chấm dứt khi bạn ngừng mơ. Hy vọng chấm dứt khi bạn không còn tin tưởng. Tình yêu kết thúc khi bạn ngừng quan tâm. Vì thế, hãy mơ, tin tưởng và quan tâm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.