Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.290.309.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.091.172.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 79,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.290.309.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.091.172.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 79,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
05/04/2019 16:23
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 14:15
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
07/03/2019 09:45
Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
07/03/2019 07:00
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
07/12/2018 16:26
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung Vắc xin cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh và các cơ sở y tế công lập trong tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
19/11/2018 14:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
13/11/2018 15:05
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua môi trường, hóa chất phục vụ công tác xét nghiệm cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018-2019 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
09/11/2018 16:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2018 15:53
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
26/10/2018 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên In Ấn Văn Phòng Phẩm DANH TIẾNG PHÁT
05/04/2019 16:23
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 14:15
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
07/03/2019 09:45
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT AN
07/12/2018 16:26
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung Vắc xin cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh và các cơ sở y tế công lập trong tỉnh Bình Dương năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
19/11/2018 14:18
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG DỤNG CỤ Y KHOA CHĂM SÓC SỨC KHỎE THIỆN PHÚC
13/11/2018 15:05
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua môi trường, hóa chất phục vụ công tác xét nghiệm cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018-2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT HTV
09/11/2018 16:52
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2018 15:53
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 với 1 gói thầu.
26/10/2018 11:26
Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu In ấn tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2018 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên In Ấn Văn Phòng Phẩm DANH TIẾNG PHÁT
23/10/2018 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
05/04/2019 16:23
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/03/2019 14:15
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
07/03/2019 09:45
Chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển In ấn Tài liệu tuyên truyền phục vụ công tác chuyên môn năm 2019 của Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
07/03/2019 07:00
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
07/12/2018 16:26
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung Vắc xin cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh và các cơ sở y tế công lập trong tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
19/11/2018 14:18
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
13/11/2018 15:05
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua môi trường, hóa chất phục vụ công tác xét nghiệm cho Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương năm 2018-2019 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương.
09/11/2018 16:52
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2018 15:53
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phòng, chống dịch sốt xuất huyết và các dịch bệnh khác trên địa bàn tỉnh Bình Dương năm 2018 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
26/10/2018 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải 33 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế dự phòng tỉnh Bình Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngôn từ lừa lọc không chỉ chính chúng hiểm độc, mà chúng tiêm nhiễm vào tâm hồn cái ác. "
Plato