Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.509.654.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.467.345.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.509.654.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.467.345.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
13/06/2018 16:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
13/06/2018 16:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2018 09:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2018 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của trung tâm y tế dự phòng tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/05/2018 18:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của trung tâm y tế dự phòng tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/05/2018 18:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Vinalong
11/08/2017 08:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 124 ngày 06/07/2017) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
06/07/2017 05:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2016. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 18/11/2016) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
18/11/2016 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm, hóa chất phòng chống dịch năm 2016 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 18/11/2016) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
18/11/2016 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Châu Ngọc
13/06/2018 16:48
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM II
13/06/2018 16:43
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2018 09:13
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2018 09:03
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Vinalong
11/08/2017 08:05
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 124 ngày 06/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in ấn Đa Sắc
06/07/2017 05:02
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 122 ngày 04/07/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
04/07/2017 08:05
Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2016. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 18/11/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in Thanh Bình
18/11/2016 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
13/06/2018 16:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
13/06/2018 16:43
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2018 09:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2018 09:03
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2018 của trung tâm y tế dự phòng tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/05/2018 18:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt danh mục và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất, vật tư tiêu hao, trang thiết bị y tế năm 2018 của trung tâm y tế dự phòng tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/05/2018 18:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sinh phẩm chẩn đoán invitro, hóa chất năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Vinalong
11/08/2017 08:05
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 124 ngày 06/07/2017) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
06/07/2017 05:02
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu báo cáo phục vụ công tác tiêm chủng mở rộng năm 2016. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 18/11/2016) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
18/11/2016 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, sinh phẩm, hóa chất phòng chống dịch năm 2016 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 18/11/2016) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La.
18/11/2016 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Sơn La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mục đích của quốc gia là mưu cầu hạnh phúc cho nhân dân. "
Hegel (Đức)