Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.466.565.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.585.115.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.466.565.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.585.115.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
27/06/2022 09:45
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2022 17:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 3 gói thầu.
23/05/2022 15:24
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
13/04/2022 16:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ điều trị Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:23
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh kháng nguyên và vật tư xét nghiệm diện rộng sàng lọc Covid-19 cho người dân huyện Bàu Bàng lần 9 năm 2021 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HHP Toàn Cầu
12/04/2022 15:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/03/2022 16:38
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
08/03/2022 14:56
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
08/03/2022 14:38
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ bảo hộ cho các khu thu dung điều trị bệnh nhân Covid-19 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phân Phối Dược phẩm Medi
01/12/2021 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm sinh phẩm chẩn đoán năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2022 09:33
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
27/06/2022 09:45
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 2 nhà thầu tham gia.
08/06/2022 16:30
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2022 17:43
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 3 gói thầu.
23/05/2022 15:24
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
13/04/2022 16:33
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ điều trị Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:23
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh kháng nguyên và vật tư xét nghiệm diện rộng sàng lọc Covid-19 cho người dân huyện Bàu Bàng lần 9 năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HHP Toàn Cầu
12/04/2022 15:08
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
23/03/2022 17:00
Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/03/2022 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VẠN KHANG
27/06/2022 09:45
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2022 17:43
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm huyết học sử dụng năm 2022 cho Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 3 gói thầu.
23/05/2022 15:24
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
13/04/2022 16:33
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ điều trị Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
12/04/2022 15:23
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm test nhanh kháng nguyên và vật tư xét nghiệm diện rộng sàng lọc Covid-19 cho người dân huyện Bàu Bàng lần 9 năm 2021 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HHP Toàn Cầu
12/04/2022 15:08
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/03/2022 16:38
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
08/03/2022 14:56
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm Ion đồ sử dụng năm 2022 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng với 1 gói thầu.
08/03/2022 14:38
Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ bảo hộ cho các khu thu dung điều trị bệnh nhân Covid-19 của chủ đầu tư Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phân Phối Dược phẩm Medi
01/12/2021 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Y tế huyện Bàu Bàng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù thân thể tôi bị xiềng xích, tư tưởng của tôi vẫn tự do. "
Sophocles
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.