Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 96 gói (với 97 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,75%, Xây lắp 1,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,12%, Hỗn hợp 3,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.706.838.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.506.537.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,75%, Xây lắp 1,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,12%, Hỗn hợp 3,09%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.706.838.704 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.506.537.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 97 TBMT trong đó tự mời thầu 97 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC
30/05/2022 08:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/05/2022 06:50
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mẫu biểu hồ sơ bệnh án, 77 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN ẤN HOÀNG VÂN
13/05/2022 11:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THT
13/05/2022 11:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Vật rẻ mau hỏng, 98 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:13
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Văn phòng phẩm, 115 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với 1 gói thầu.
10/05/2022 09:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Quan trắc môi trường định kỳ và báo cáo kết quả hoạt động xả nước thải năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM DV - TV MÔI TRƯỜNG VÀ VỆ SINH AN TOÀN LAO ĐỘNG
18/04/2022 17:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mẫu biểu hồ sơ bệnh án, 77 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 17:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC
30/05/2022 08:53
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố KQMT gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng với 2 nhà thầu tham gia.
19/05/2022 08:16
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đăng tải TBMT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/05/2022 06:50
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mẫu biểu hồ sơ bệnh án, 77 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN ẤN HOÀNG VÂN
13/05/2022 11:16
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THT
13/05/2022 11:15
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Vật rẻ mau hỏng, 98 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:13
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Văn phòng phẩm, 115 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:12
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng với 1 gói thầu.
10/05/2022 09:19
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố kết quả gói thầu Thực hiện Quan trắc môi trường định kỳ và báo cáo kết quả hoạt động xả nước thải năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM DV - TV MÔI TRƯỜNG VÀ VỆ SINH AN TOÀN LAO ĐỘNG
18/04/2022 17:54
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng với 2 nhà thầu tham gia.
08/04/2022 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC
30/05/2022 08:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
16/05/2022 06:50
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mẫu biểu hồ sơ bệnh án, 77 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN ẤN HOÀNG VÂN
13/05/2022 11:16
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ THT
13/05/2022 11:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Vật rẻ mau hỏng, 98 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:13
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Văn phòng phẩm, 115 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI NGÂN
13/05/2022 11:12
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao không trúng thầu năm 2021, bao gồm 03 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với 1 gói thầu.
10/05/2022 09:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Quan trắc môi trường định kỳ và báo cáo kết quả hoạt động xả nước thải năm 2022 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM DV - TV MÔI TRƯỜNG VÀ VỆ SINH AN TOÀN LAO ĐỘNG
18/04/2022 17:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mẫu biểu hồ sơ bệnh án, 77 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 17:37
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Linh kiện thiết bị tin học, 33 mặt hàng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải 97 TBMT trong 96 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 97 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CÀNG LONG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời khen giống như một nụ hôn qua tấm mạng. "
Victor Hugo