Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 92 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,68%, Xây lắp 4,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.795.840.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.752.408.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,68%, Xây lắp 4,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.795.840.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.752.408.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 82 KHLCNT trong đó có 81 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
27/12/2024 15:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
27/12/2024 13:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế của Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
11/11/2024 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua bàn, ghế, công cụ, dụng cụ năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 1 gói thầu.
11/11/2024 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy X quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
04/11/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua máy tính, máy in của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
04/10/2024 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung ứng cấp bách thuốc Generic năm 2024 (lần 5) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN
26/09/2024 06:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: May trang phục y tế cho viên chức người lao động năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
24/09/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:17
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:13
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 với 3 gói thầu.
27/12/2024 15:26
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 với 3 gói thầu.
27/12/2024 13:44
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế của Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên năm 2024 với 3 gói thầu.
11/11/2024 15:31
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Mua bàn, ghế, công cụ, dụng cụ năm 2024 với 1 gói thầu.
11/11/2024 15:14
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy X quang kỹ thuật số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
04/11/2024 16:09
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy X quang kỹ thuật số với 1 nhà thầu tham gia.
01/10/2024 14:36
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung ứng cấp bách thuốc Generic năm 2024 (lần 5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN
26/09/2024 06:46
Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bảo hiểm trách nhiệm khám bệnh, chữa bệnh năm 2024 với 1 gói thầu.
22/09/2024 19:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:13
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
27/12/2024 15:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế - y dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm y tế Huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
27/12/2024 13:44
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị y tế của Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
11/11/2024 15:31
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải KHLCNT Mua bàn, ghế, công cụ, dụng cụ năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên với 1 gói thầu.
11/11/2024 15:14
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy X quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
04/11/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua máy tính, máy in của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
04/10/2024 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung ứng cấp bách thuốc Generic năm 2024 (lần 5) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN
26/09/2024 06:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: May trang phục y tế cho viên chức người lao động năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THIẾT KẾ VINACONS
24/09/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải 92 KHLCNT, trong đó có 126 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải 41 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế huyện Cát Tiên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai cũng nên làm ít nhất hai việc mình ghét mỗi ngày, chỉ để luyện tập. "
William James
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.